Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใช้มือถือออนเอ็มแล้วมองไม่เห็น contact online เลยค่ะทำไงดี

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 8 / เข้าชม: 10068
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: samutprakarn
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใช้มือถือออนเอ็มแล้วมองไม่เห็น contact online เลยค่ะทำไงดี
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2009 22:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้ Phoneone S901 ออนเอ็มทุกอย่างได้ปกติหมดค่ะ เล่นเน็ตได้ปกติ
แต่เวลาออน มันมองไม่เห็น contact ที่ออนอยู่เลย ทุกคนเป็น offline หมด
ทั้งที่ก็มีคนออนนะค่ะ แล้วเพื่อนที่ออนอยู่ก็ไม่เห็นว่าเราออนเหมือนกัน
อย่างนี้ต้องทำยังไงค่ะ ต้องลง WLM ตัวใหม่หรือเปล่า

หา Version ใหม่ได้ที่ไหนค่ะ ใครพอจะมีบ้าง แล้วมันต้องลงยังไงค่ะ
ช่วยสอนหน่อยค่ะ
เราไม่อยากไปให้ที่ศูนย์มันทำให้อ่ะ เพราะต้องเอาเครื่องไปทิ้งไว้ตั้งอาทิตย์นึงแน่ะ
บางทีก็เลยด้วย
kate kate
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2009 22:21  

ขอ email ด้วยค่ะ เดี่ยวส่ง program ใหม่ไปให้ลงใหม่

เคยเป็นอาการแบบนี้เหมือนกัน แก้อยู่ตั้งนาน ตอนนี้ได้แล้ว

d.dekdee@gmail.com
maleehuana
Year's Star

จังหวัด: Songkhla
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Feb 2009 18:27  

ขอด้วยคนครับ kyoko_565@hotmail.com ขอบคุณมากมายครับ
59sundays
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2009 22:59  

kate kate ผู้เขียน:
ขอ ด้วยครับผมออนเอมไม่เจอคนออนไลน์มันเศร้าจิงๆครับ

jackk_y@hotmail.com
นางแบบเพลย์บอย
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ปกเพลย์บอย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2009 10:36  

ขอด้วยคนค่ะ a__ka@msn.com ขอบพระคุณอย่างมากมายค่ะ
lbi4kl
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2009 02:28  

ขอด้วยคนครับ lbi4kl@hotmail.com ขอบคุณครับ
mint_minny
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 May 2009 16:46  

ขิอด้วยคนนะ mmc_1111@hotmail.com

แต่ว่าไม ออนเมล์อื่นแล้วมานเหนคนออนไลน์อ่า....งงเหมือนกานนะเนี่ย
likeyoy
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ : ขอด้วยคนครับ
วันที่โพสท์ : 17 May 2009 20:23  

likeyoy@msn.com นะครับ // ขอบคุณล่วงหน้าครับ
vut_lucifer
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2009 15:44  

เป็นเหมือนกันคับ มองไม่เห็นใครเลยพอ ลงเครื่องใหม่ก็ใช้ได้ครั้งแรกพอเข้ามาใหม่ก็มองไม่เห็นคนออนไลน์อยู่เลย vut_lucifer@hotmail.com ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: