Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนถามเรื่องMainboardของNokia 3230หน่อยค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2693
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนถามเรื่องMainboardของNokia 3230หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2009 12:13  
ตอบโดยอ้างถึง  

โทดนะค่ะไม่ทราบว่าถ้าMainboardของNokia 3230เสียอะค่ะ
เราควรจะซ่อมมันดีไหมค่ะมีคนบอกว่าค่าMainboardเป็นพันค่ะ
ซ่อมเเล้วจะไม่คุ้มเค้าเเนะนำให้ซื้อเครื่องใหม่ดีกว่าค่ะ
เเล้วถ้าเราคิดจะซ่อมราคาของMainboardของ nokia 3230จะอยู่ที่เท่าไหร่มีใครทราบไหมค่ะ
ขอบคุณมากค่ะที่เข้ามาตอบ Embarassed
sapoon
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : sapoon
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2009 11:32  

3230 มีปัญหาตั้งแต่ปีแรกๆที่ออกจำหน่ายแล้วครับพี่ผมขายทิ้งไปแล้ว1200 บาท นี่ขนาดร้านที่รู้จักกันนะ ถ้าซ่อมแล้วเกิน เกิน 1500 เก็นเงินซื้อเครื่องใหม่เหอะครับ ถ้าไม่คิดมากก็ลองซ่อมไปก่อน ถ้าเป็นผมเก็บตังซื้อใหม่แล้วครับ
Cute_girl
Year's Star

หัวข้อ : Re: sapoon
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2009 13:49  

sapoon ผู้เขียน:
3230 มีปัญหาตั้งแต่ปีแรกๆที่ออกจำหน่ายแล้วครับพี่ผมขายทิ้งไปแล้ว1200 บาท นี่ขนาดร้านที่รู้จักกันนะ ถ้าซ่อมแล้วเกิน เกิน 1500 เก็นเงินซื้อเครื่องใหม่เหอะครับ ถ้าไม่คิดมากก็ลองซ่อมไปก่อน ถ้าเป็นผมเก็บตังซื้อใหม่แล้วครับ

ขอบคุณมากค่ะคุณsapoonที่เข้ามาตอบค่ะ Surprised
ตอนนี้คิดว่าคงไปถามที่ร้านซ่อมก่อนอะค่ะถ้ามันเกินอย่างที่คุณsapoonว่าก็คงซื้อใหม่ค่ะ
ขอบคุณอีกครั้งนะค่ะ Embarassed
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: