Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนถามเรื่อง Logo รายชื่อที่เราโทรออกของ 5800 XpessMusic ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2844
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ภูเก็ต
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนถามเรื่อง Logo รายชื่อที่เราโทรออกของ 5800 XpessMusic ครับ
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2009 02:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า ผมมีโอกาสได้ใช้โนเกียอยู่หลายๆ รุ่น สังเกตุได้ว่า เวลาผมเซฟเบอร์มือถือผมก็จะเลือก Logo มันเป็นรูปมือถือ ถ้าเป็นเบอร์บ้าน ผมก็จะเลือก Logo ที่เป็นรูปโทรศัพท์พื้นฐาน พอเวลาเราโทรออก หรือ มีสายเรียกเข้า มันก็จะเป็นโลโก้ตามที่เราเซฟไว้ แล้วเวลาเรากดปุ่มสีเขียว (ดูรายการโทร) มันก็จะขึ้นโลโก้ตามที่เราเซฟไว้เช่นกัน นึกออกใช่ป่ะครับ แต่พอผมใช้ 5800 วิธีเซฟ ผมก็เซฟเหมือนกัน ตอนโทรออก กับมีสายเรียกเข้า โลโก้ขี้นตามที่เซฟถูกต้อง (ปรกติดี) แต่พอกดปุ่มสีเขียว (ดูรายการโทร) กลับกลายเป็นว่าทุกเบอร์เป็นโลโก้รูปมือถือหมด งง ไม่รู้ว่าเครื่องผมมีปัญหา เหรือว่าเป็นเหมือนกันทุกเครื่องป่าวครับ คือว่าผมไม่ได้ใช้โนเกียวมาประมาณปีกว่าๆ แล้ว มัวไปติดน้องไออยู่เห่อๆ รบกวนด้วยครับ อยากทราบว่าเครื่องเพื่อนๆ เป็นเหมือนกันหรือเปล่า
vextra7
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2009 02:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

ของผมก็เป็นครับ แปลกจัง จัดเป็น Bug แน่ ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: