Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ปัญหา file exe. ใน contact list windows mobile 6.1 HTC diamond

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 7056
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ปัญหา file exe. ใน contact list windows mobile 6.1 HTC diamond
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2009 17:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดี เครืองผม มี ปัญหานิดหนึงครับ เกียวการใช้เบอร์ใน contact list พดดี มีการส่งข้อความหรือ การเปิดเบอร์ ดู เครืองจะค้างไปเลย ครับ แล้ว เครื่องจะ ฟองว่ามี ปัญหาเรือง exe. เครืองผมมีไวรัสหรือเปล่า หรือว่าเกิดจากสาเหตุอะไรครับ ช่วยแนะนำ หน่อยครับ
sho_svn
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2009 11:45  

ลองเข้าไปพูดคุยสอบถามปัญหาจากที่นี้ดูนะครับ เป็น Diamond Club

http://www.pdamobiz.com/forum/forum_topics.asp?FID=75&PN=1
iaia222
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2009 17:32  

ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: