Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ขอแนะนำโปรแกรม(ฟรี)ถ่ายรูปด้วย android ของคนไทยแล้วขึ้นเน็ตเลย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 9 / เข้าชม: 6995
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอแนะนำโปรแกรม(ฟรี)ถ่ายรูปด้วย android ของคนไทยแล้วขึ้นเน็ตเลย
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2009 20:48  
ตอบโดยอ้างถึง  

สวัสดีครับ

อยากจะขอแนะนำโปรแกรม android (ฟรี) หน่อยครับ ที่เราจะถ่ายรูปแล้วขึ้นเน็ตทันที

พร้อมแผนที่ที่เราถ่ายรูปด้วยครับ

www.pg.in.th ครับ นอกจากนี้ยังส่งเข้า facebook hi5 multiply เลยด้วยก็ได้ครับ

ลองเข้าชมรายละเอียดที่ บลอคนี้นะครับ

http://www.pg.in.th/blog/view/2416

ถ้าติดขัดอะไรในการใช้งาน สอบถามได้เลยครับ

ผมอาร์ตครับ ลองดูตัวอย่างการใช้งานของผมได้ที่

http://arttuxx.pg.in.th

อ่อ เข้าที่ market แล้วพิมพ์ playground เพื่อโหลดโปรแกรมได้เลยครับ

ขอบคุณมากๆครับ

Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2009 21:16  

ไม่เห็นจะมีของแอนดรอยด์เลยครับ เว็บนั่นเพื่อนผมก็เล่นอยู่ด้วยอะ เหอๆ
มาอัพข่าวก่อน แต่ลืมอัพระบบเปล่าเนี้ย อิอิ

laughing6
arttuxx
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2009 22:21  

Nasz ผู้เขียน:
ไม่เห็นจะมีของแอนดรอยด์เลยครับ เว็บนั่นเพื่อนผมก็เล่นอยู่ด้วยอะ เหอๆ
มาอัพข่าวก่อน แต่ลืมอัพระบบเปล่าเนี้ย อิอิ

laughing6

ตัว android โหลดจาก market ในเครื่องได้เลยครับ Very Happy
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2009 12:06  

ผมก็เล่นเหมือกัน คับ

เพิ่งรู้ว่า มีใน market แล้วเดี๋ยวจะลองโหลดดูน่ะคับ

http://www.pg.in.th/profiles/20275

ขอบคุณมากคับ
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2009 12:20  

กรี๊ส ๆ เล่นได้แล้ว เจ้าค่ะะะะะ

ขอบคุณมากคับ arttuxx ขอบคุณที่ แชร์ application ดี ๆ ให้คับ ไม่ได้เล่นนาน

ใช้ ตัว จี1 อยู่แล้วเคยไปโหลด ตัวโปรแกรมผ่านมือถือ ก็ใช้ไมได้ ไม่คิดว่าจะมีใน

มาเก็ต ขอบคุณจริง ๆ คับ ขอบคุณมาก
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2009 13:24  

กำ อยู่ดีๆ ก็มาถ่ายรูป แล้วไม่บอกด้วยนะว่าจะเอาไปลง pLayground

Shocked
arttuxx
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2009 14:16  

neapgo ผู้เขียน:
กรี๊ส ๆ เล่นได้แล้ว เจ้าค่ะะะะะ

ขอบคุณมากคับ arttuxx ขอบคุณที่ แชร์ application ดี ๆ ให้คับ ไม่ได้เล่นนาน

ใช้ ตัว จี1 อยู่แล้วเคยไปโหลด ตัวโปรแกรมผ่านมือถือ ก็ใช้ไมได้ ไม่คิดว่าจะมีใน

มาเก็ต ขอบคุณจริง ๆ คับ ขอบคุณมาก

ขอบคุณเช่นกันครับ

ถ้ามีปัญหา หรือ ข้อเสนอแนะ ยินดีน้อมรับเลยครับ

ขอบคุณครับ ^^
PuiBa
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2009 00:20  

ใช้เครื่องศูนย์ ก็หมดสิทธิ์ เหรอครับ เพราะเข้า Market ไม่ได้

T-T
arttuxx
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2009 07:45  

PuiBa ผู้เขียน:
ใช้เครื่องศูนย์ ก็หมดสิทธิ์ เหรอครับ เพราะเข้า Market ไม่ได้

T-T

แล้วปกติลงโปรแกรมอื่นๆยังไงอะครับ
arttuxx
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jul 2009 14:32  

PuiBa ผู้เขียน:

T-T

เปิด browser ในเครื่อง ไปที่
http://www.pg.in.th/d/

เลยครับ

ลองดูนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: