Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยด้วยครับ pda ผมมันรับสัญญาณไม่ได้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 6392
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยด้วยครับ pda ผมมันรับสัญญาณไม่ได้
วันที่โพสท์ : 01 Apr 2009 00:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

มือถือผมคือ samsung i-780 ครับ ซื้อมาได้เดือนเดียวครับ อาการที่ว่าก็คือ ตอนแรก มันกระพริบไฟสีแดงอย่างเดียวเลย ทำยังไงก็ไม่ดับเลย reset เครื่องดูครับ พอ reset แล้วมาดูอีกที ปรากฎว่า ตรงเสาสัญญาณมันจะมีเครื่องหมายตกใจอยู่ด้วย แล้วเขียนว่า "No Service" ไม่ทราบว่ามันเป็นเพราะอะไรครับ เป็นที่ซิม หรือเป็นที่เครื่อง ที่สำคัญ ผมเข้าเมนู Contact หรือสมุดโทรศัพท์ไม่ได้เลยครับ

ขอความกรุณาด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
oHiMaVaRio
Year's Star

จังหวัด: พิษณุโลก
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Jul 2009 19:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

ทำเครื่องตกพื้นอะดิ กระแทกอย่างรุนแรง บอดพังละมั้ง สงศูนย์ซ่อมโลด
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: