Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 speed cpu ของ n81

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3491
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: บุรีรัมย์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : speed cpu ของ n81
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2009 11:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมใช้โปรแกรม nsysinfo อ่าคับ มันบอกว่า speed ที่ 192 อ่าคับ ในสเปคบอกที่ 369 ไม่ใช่ หรือ ผมงง อ่า
แต่การใช้งานก็ปกติทุกอย่างครับ เล่นเกม เล่น เน็ต ทุกอย่างปกติ
JeansZi
Senior Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: speed cpu ของ n81
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2009 15:08  

จ่าหลอย ผู้เขียน:
ผมใช้โปรแกรม nsysinfo อ่าคับ มันบอกว่า speed ที่ 192 อ่าคับ ในสเปคบอกที่ 369 ไม่ใช่ หรือ ผมงง อ่า
แต่การใช้งานก็ปกติทุกอย่างครับ เล่นเกม เล่น เน็ต ทุกอย่างปกติ

เป็นที่โปรแกรมครับซึ่งอาจมีการคลาดเคลื่อน ของผมใช้ Phonetinfo ก็แสดงที่ 192 เช่นกัน

แต่เสป็คจริงๆ คือ N81 ใช้ CPU ARM11 ซึ่งมีความเร็ว 369mhz ครับ
hydeless
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: Songkhla
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Jul 2009 19:23  

สงสัยตัวคูณ มันขึ้นลงได้ Laughing
tone-tone
Year's Star

จังหวัด: ประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2009 07:31  

Laughing
จ่าหลอย
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: บุรีรัมย์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2009 13:41  

ขอบคุณครับ ที่มาไห้ความเห็น ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: