Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
แอนดรอยด์ 13000 ซื้อที่ไหนครับ ใครรู้บอกด้วย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3669
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แอนดรอยด์ 13000 ซื้อที่ไหนครับ ใครรู้บอกด้วย
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2009 22:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

กำลังมองหา แอนดรอยด์ อยู่ครับ เหนมีคนโพสว่าราคาประมาณ 13000 เลยอยากรู้ว่าซื้อมาจากร้านไหน ใครรู้ช่วยแนะนำด้วยครับ อยากได้จริงๆ เบื่อ windows mobie ท้งช้า และงี่เง่า ใครรู้ โพสตอบให้หน่อยครับ หรือจะเมลล์มาก็ได้ koondin@hotmail.com ครับ ขอบคุณล่วงหน้า
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: แอนดรอยด์ 13000 ซื้อที่ไหนครับ ใครรู้บอกด้วย
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2009 23:38  

koondin ผู้เขียน:
กำลังมองหา แอนดรอยด์ อยู่ครับ เหนมีคนโพสว่าราคาประมาณ 13000 เลยอยากรู้ว่าซื้อมาจากร้านไหน ใครรู้ช่วยแนะนำด้วยครับ อยากได้จริงๆ เบื่อ windows mobie ท้งช้า และงี่เง่า ใครรู้ โพสตอบให้หน่อยครับ หรือจะเมลล์มาก็ได้ koondin@hotmail.com ครับ ขอบคุณล่วงหน้า

เครื่อง G1/DREAM หรือเปล่าครับ คงเป็นราคามือสองด้วยแหละครับ หาเจอแล้วแวะมาบอกด้วยนะครับว่ามีที่ใหนขายบ้าง Wink
ikyle
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2009 09:47  

ซื้อที่มาบุญครองคับ เครื่อง G1 มือหนึ่ง

หมื่นสาม ลองต่อ เขาซักหมื่นสอง ตามข้างบนบอกก็ได้

ตอนผมไปซื้อ ผมบอกเขาว่า หมื่สาม ผม สุดขีดแล้วแพงกว่านี้ไม่เอา เขาก็ ตกลงที่หมื่นสาม

โทรไปที่เบอร์นี้นะ 086 323 4748 คุณ นุต หรือคุณ เติ้ล

(ไม่รู้ผิดกฏ บอร์ด หรือจะเป็นการโฆษณา เกินไปไหม แต่ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับร้านนะคับ เขาให้นามบัตรมา)

ถ้าร้านนี้ไม่มีลองเดินดูร้านอื่นนะคับ มองหาร้านที่ มี HTC วาง ขายเยอะๆ แล้วถามดุว่า มี G1 ไหม ถ้าเกินหมื่นสามไม่ควรซื้อนะคับ ผมว่า

ขอเขาลดน่าจะยอมเพราะ มือถือ ออกมานานแล้ว คับ
ikyle
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2009 09:48  

ผมก็ถามมา สองสาม ร้าน แพงสุดเห้นจะมี หมื่น 5 น่ะคับ
koondin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2009 13:48  

ขอบคุณทุกคนมาก ๆ ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: