Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สวัสดีครับ มือใหม่ใคร่รู้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3119
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สวัสดีครับ มือใหม่ใคร่รู้
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2009 16:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

รบกวนเปรียบเทียบมือถือ samsung omnia 2 กับ Nokia n97 และ HTC Dimond2 ถ้าเป็นคุณจะเลือกอะไรดีครับ ขอบคุณครับ Embarassed
tackey3
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: สวัสดีครับ มือใหม่ใคร่รู้
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2009 15:33  

sst ผู้เขียน:
รบกวนเปรียบเทียบมือถือ samsung omnia 2 กับ Nokia n97 และ HTC Dimond2 ถ้าเป็นคุณจะเลือกอะไรดีครับ ขอบคุณครับ Embarassed

HTC Dimond2

คับ

ก็ต่างกันเห็น ๆ
sst
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
หัวข้อ : ขอบคุณครับ
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2009 16:19  

ขอบคุณครับ
นักโดดสลับสี ยิปซีเร่ร่อน
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: สวัสดีครับ มือใหม่ใคร่รู้
วันที่โพสท์ : 08 Aug 2009 11:29  

sst ผู้เขียน:

ถ้าเป็นผม ผมเลือก Omnia 2 เพราะหน้าจอใหญ่มากมาย 3.7 นิ้ว (ใหญ่ที่สุดแล้วมั้ง?) และอีกอย่างเป็นจอแบบ AMOLED ด้วย ถึงแม้จะให้สีแค่6หมื่นกว่าสี แต่ก็ชัดกว่า16.7ล้านสี ของบางเครื่องแน่นอนครับ สเป๊ก เทพมากๆ CPU ก็เร็วด้วย

ปล ความคิดผมนะ ถ้าราคามันเหลือประมาณ 20000 นะ ผมถอยเลย แต่ตอนนี้มันยังไม่ออกอ่ะดิ ราคา รับจองเครื่องที่ Power buy อยู่ที่ 23900 รอไปก่อน Crying or Very sad
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: