Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 พึ่งซื้อ Nokia 6303 classic แต่ไม่มีเครืองคิดเลข !!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3951
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : พึ่งซื้อ Nokia 6303 classic แต่ไม่มีเครืองคิดเลข !!!
วันที่โพสท์ : 09 Aug 2009 19:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือวันนี้ผมพึ่งไปซื้อ Nokia 6303 classic ที่มาบุญครองมา

พอกลับมาถึงบ้าน ลองเข้าอะไรๆ ดู มันไม่มีเครื่องคิดเลข อ่ะคับ

ผมเด็กวิทย์คณิตด้วยบางทีต้องใช้ (บางครั้งก็ต้องให้เครื่องคิดเลขวิทยาศาสตร์)

รบกวนใครที่มีโปรแกรม ช่วยส่งลิ้งให้ทีนะคับ

ไม่อยากนั่งรถไปที่ร้าน บ้านผมอยู่สำเหร่ ไกลมาก

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ปล.เครื่องแลกในชีวิตที่ซื้อเองT^T
Tucker
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Aug 2009 00:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

ลองเปิดดูคู่มือก่อนครับว่าเครื่องคิดเลขอยู่ไหน

ซื้อเครื่องร้านไหนครับเนี่ย เสียวเป็นเครื่องบิวท์จัง = ="

ไม่งั้นก็ Hard reset กด *#7379# อย่าลืม backup ข้อมูลก่อนนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: