Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
มีที่ไหนขายเครื่องที่ใช้ android บ้างครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 6414
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มีที่ไหนขายเครื่องที่ใช้ android บ้างครับ
วันที่โพสท์ : 24 May 2009 23:17  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใน กทม.มีที่ไหนขายเครื่องที่ใช้ android บ้างครับ ราคาสูงไหม?
ไข่เจียวยัดไส้
Gold Member
Gold Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: มีที่ไหนขายเครื่องที่ใช้ android บ้างครับ
วันที่โพสท์ : 26 May 2009 19:42  

Annatcha ผู้เขียน:
ใน กทม.มีที่ไหนขายเครื่องที่ใช้ android บ้างครับ ราคาสูงไหม?

มี HTC G1 ร้านค้าในมาบุณครองหิ้วมาขายกันนานแล้ว

ส่วน HTC นำ Android เข้ามาขายเป็นรุ่นแรกคือ Magic เพิ่งเปิดตัวอย่างเป็นทางการในวันนี้เอง ราคาเปิดตัว 25,900 บาท
Annatcha
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 May 2009 22:16  

ขอบคุณมากครับ ไม่ได้ไป mbk มาเกือบปีแล้ว
senfina
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jun 2009 21:12  

ตอนนี้ที่ เทเลวิซลาดกระบังก็เปิดจองแล้วนะคะ

เครื่องมีสีขาวกับสีดำ

ราคาอยู่ที่ 25,900 บาทค่ะ

อุปกรณ์ในกล่องจะเป็นสีเดียวกับตัวเครื่องค่ะ
s-i-n
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2009 14:53  

ลองไปที่งาน Experience the Magic of Android สิครับ

ที่งานมีขายตัว HTC Magic ในราคาถูกกว่าที่อื่น

รีบไปนะครับ เด๋วจะได้ส่วนลดเพิ่มเติมด้วย

ลงทะเบียนได้ที่

http://www.htcthailand.com/ais.php
ikyle
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2009 13:50  

HTC G1 ตอนนี้ราคา แค่ 13000 เองคับ เพิ่งถอยมาเมื่อวาน
ถ้าแพงกว่านี้อย่า เพิ่งตัดสินใจซื้อ เดินหาร้านอื่น ไม่ก็ ขอให้เขาลดให้คับ
terraiiz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถามหน่อยจ้า
วันที่โพสท์ : 08 Aug 2009 00:00  

อยากถามว่าร้านที่ขาย 13000 นี่เครื่อง us หรือ เครื่อง uk อะครับ

แล้วร้านที่ขาย 13000 นี่อะมีัสีขาวไหมอะ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ : Re: ถามหน่อยจ้า
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2009 20:52  

terraiiz ผู้เขียน:
อยากถามว่าร้านที่ขาย 13000 นี่เครื่อง us หรือ เครื่อง uk อะครับ

แล้วร้านที่ขาย 13000 นี่อะมีัสีขาวไหมอะ

ไปเดินๆ ดูมาที่ MBK ไม่เห็นจะมีสีอื่นเลยอะครับ มีแต่สีขาว เหอๆ มีร้านในสุดฝั่งสนามกีฬาอะ มีสีดำ แต่เป็นเครื่องศูนย์ไทยอ้อ เป็น Magic

G1 ที่เห็นมีแต่สีขาวอะครับ Neutral หรือตัวดำมันดำซะจนผมไม่ทันสังเกตหว่า Cool
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: