Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
มาแล้วงานเปิดตัว HTC Hero วันที่ 27 นี้ 6.30pm ที่ Funky Villa จัดที่นี้ก็เมากันสิครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 14 / เข้าชม: 3518
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มาแล้วงานเปิดตัว HTC Hero วันที่ 27 นี้ 6.30pm ที่ Funky Villa จัดที่นี้ก็เมากันสิครับ
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2009 01:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากไปอ่ะ แต่ไม่รู้ว่าในงานมีอะเไร
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2009 10:44  

วันก่อนเจอโปสเตอร์งานอยู่นะ แต่ลืมเอามาลงอะครับ >_< เดี่ยวหาก่อน
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2009 10:56  

ได้มาแค่รูปเล็กอะครับ รูปใหญ่โดนลบไปซะแล้ว Crying or Very sad

งานจัดวันพฤหัสที่ 27 สิงหาคม นี้ เวลา 18.30 น. - 20.30 น. ที่ Funky Villa ทองหล่อซอย 10

Concept ของงาน คือ
อ้างถึง:
Be brave. Be yourself. Reveal the HERO in you!
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2009 13:15  

อาจเจอกันน่ะค๊าบบบ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2009 13:22  

neapgo ผู้เขียน:
อาจเจอกันน่ะค๊าบบบ

ไปบ่อยอยู่แล้วนิแถวนั้นอะ Laughing
htclover
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2009 15:32  

รอลุ้นราคาเปิดตัว ครับ หวังไว้ไม่เกิน 20000 YY
ถ้าไม่เกินขายดิบ ขายดี แน่ๆ คัรบ
จะเป็นไปได้ไหมหว่า ครับ
kero
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2009 18:29  

ถามจาก digital gateway เขาบอก 25-27k อ่ะครับ ไม่รู้เขาหลอกปล่าว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2009 20:45  

Hero จะวางจำหน่ายกลางเดือนกันยาหรอครับ?

เพราะถามจากหลายๆ Shop แล้วก็ทาง SIS เองก็แจ้งมาอย่างนั้นอะครับ

...ไม่ใช่สิ้นเดือนนี้ แย่จัง รอๆๆ =)
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ : หลังงานเปิดตัวหนึ่งอาทิตย์
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2009 21:10  

กำหนดว่างจริงๆ ผมไม่รู้นะครับ แต่ที่แน่ๆ หลังเปิดตัว 1 อาทิตย์ ตามหลักแล้วมันต้องมีให้เปิดจองเครื่องฉะนั้น ไม่ว่าจะไปได้ยินมาจากที่ใหน ก็ให้เดาว่าเป็นข่าวลือไว้ก่อนนะครับ เหอๆ

แต่เดียวพรุ่งนี้ใครไปมั่งเอ๋ย ยกมือขึ้นนนนน

จริงๆ มีงานสื่อมวลชนตอนบ่ายครับ แล้วก็มีปาร์ตี้อีกทีตอนเย็น เห็นว่ามีศิลปินพิเศษมาร้องเพลงให้ฟังด้วย ถ้าไม่ผิดผลาดอะไรคงในตอนเย็นถ้าใครไปก็คงจะได้เจอกันครับ แต่งานนี้เหลาแอนดรอยด์แฟนน่าจะไม่ผลาด

เดี่ยวหมดงานนี้แล้วมีแอบลุ้นๆ อยู่ว่าจะมีเจ้าใหม่แอนดรอยด์ เปิดตัวในไทยกับเค้า อิอิ น่าจะพอเดาได้นะครับว่าค่ายใหนที่จะเปิดตัวแอนดรอยด์โฟนต่อจากนี้ Wink
tony147
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2009 00:21  

ผมมีติดเรียนภาษาญี่ปุ่นกว่าจะเลิก 3 ทุ่มไปจะเหลืออะไรไหมครับเนี่ย
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2009 13:12  

งานเลิกสองทุ่มครึ่งอะ เดียวจะพยายามเก็บบรรยากาศมาให้เยอะๆนะครับ
MyHero
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2009 22:21  

ตกลงว่าจะวางขายวันไหน แล้วราคาจะเป็นเท่าไหร่กันนี่?

แพงกว่าตอนเมจอกเปิดตัวก็ไม่ไหวนะค๊า
MyHero
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2009 22:22  

MyHero ผู้เขียน:
ตกลงว่าจะวางขายวันไหน แล้วราคาจะเป็นเท่าไหร่กันนี่?

แพงกว่าตอนเมจอกเปิดตัวก็ไม่ไหวนะค๊า

โอ๊ะ พิมพ์ผิด เมจิก มิใช่เมจอก
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2009 22:26  

ราคาเปิดตัวอย่างเป็นทางการ 22,900 ครับ เริ่มขายแล้ว แต่ว่าจะมีร้านใหนมีของบ้างอันนี้ก็ต้องสอบถามทางร้านกันเอาเองนะครับ Wink
ที่แน่ๆ วันที่ 19 กันยายน นี้เจอกันที่เชียงใหม่ครับ Wink

พอดีว่าใช้เครื่องเล่นเน็ตที่ตึกทรูเยอะไปหน่อยประกอบกับรอมที่ใช้เป็น ROM Customize อะครับมันเลยกินแบตมหาสารเลย ก็เลย...แบตหมด ไม่ได้ถ่ายรูปมาฝากเลย แต่งานสนุกมากเลยครับ มีคนไปร่วมงานเพียบเลย มีแสดงโชว์ด้วย

พิธีกรคือคุณโอปอ อย่างฮามากเลยอะครับ Laughing
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2009 13:23  

เมา มากมาย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: