Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนขอ Unlock code ของ MemMaid 2.1 Build 105 ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 9060
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนขอ Unlock code ของ MemMaid 2.1 Build 105 ครับ
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2009 11:17  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีลองใช้แล้วติดใจครับเลยอยากได้ code ครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
garpdwsy
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: รบกวนขอ Unlock code ของ MemMaid 2.1 Build 105 ครับ
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2009 14:49  

numjingjing ผู้เขียน:
พอดีลองใช้แล้วติดใจครับเลยอยากได้ code ครับ

มี MemMaid 2.3.0 มาพร้อมโลงและกุญแจผี เหมือนเดิมจ้า.. ซึ่งน่าจะใหม่กว่านะ..สนมั๊ย???
มา..เข้าป่าช้าไปขุดโลง และกุญแจผีกันเล้ย....
http://www.ziddu.com/download/5222059/MemMaidBuild.2.3.0_withkey_gen_.rar.html
สำหรับมือใหม่ อ่านช้าๆ..จ้ะ..
มือเก่า...ก็ข้ามไปได้เลย..
Memmaid 2.3 with key gen
1.extract file เก็บไว้ที่ไหนก็ได้
ช่วงนี้ ให้ sync เครื่อง PPC กับ computer
2.copy memmaid build 2.3.3.cab มาที่ memory card
ถอดสาย sync ออก
3.เปิดไฟล์ explorer จิ้มที่ memmaid build 2.3.3.cab เลือก install ลงไว้ใน
Card
4.เปิดโปรแกรม start>program>MemMaid>Tools>about>register
จะเห็น your device ID 4 ช่องๆละ 4 ตัวเลข(หรือมีอักษรผสมอยู่ด้วย)
และมี serial 4 ช่อง ว่างอยู่
5.จากข้อ 1. ไฟล์ที่ extract ได้ ให้ดับเบิ้ลคลิ๊กที่ cr-keymaker.exe
6.มีตัวกะพริบๆ ให้ใส่ตัวเลข หรืออักษรจากข้อ 4. กด enter จะได้หมายเลข serial 4 ชุดๆละ 4 ตัวเลขหรือมีอักษรผสม
7.เอา serial จากข้อ 6. ไปพิมพ์ใส่ในช่องว่าง ข้อ 4.
8.จิ้ม Done
9.ถ้าลงทะเบียนได้ จะมีคำตอบว่า
This Version of MemMaid is Registered
แสดงว่า ไขโลงได้แล้ว Yeh…Yeh…
โปรแกรมนี้ มีลูกเล่นเยอะดีเหมือนกัน..นะ..
ได้ผลยังไง..ตอบกลับมาด้วยจ้า....
คนเก่า..เจ้าประจำ..
numjingjing
Year's Star

หัวข้อ : Re: รบกวนขอ Unlock code ของ MemMaid 2.1 Build 105 ครับ
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2009 15:45  

garpdwsy ผู้เขียน:
numjingjing ผู้เขียน:

มี MemMaid 2.3.0 มาพร้อมโลงและกุญแจผี เหมือนเดิมจ้า.. ซึ่งน่าจะใหม่กว่านะ..สนมั๊ย???
มา..เข้าป่าช้าไปขุดโลง และกุญแจผีกันเล้ย....
http://www.ziddu.com/download/5222059/MemMaidBuild.2.3.0_withkey_gen_.rar.html
สำหรับมือใหม่ อ่านช้าๆ..จ้ะ..
มือเก่า...ก็ข้ามไปได้เลย..
Memmaid 2.3 with key gen
1.extract file เก็บไว้ที่ไหนก็ได้
ช่วงนี้ ให้ sync เครื่อง PPC กับ computer
2.copy memmaid build 2.3.3.cab มาที่ memory card
ถอดสาย sync ออก
3.เปิดไฟล์ explorer จิ้มที่ memmaid build 2.3.3.cab เลือก install ลงไว้ใน
Card
4.เปิดโปรแกรม start>program>MemMaid>Tools>about>register
จะเห็น your device ID 4 ช่องๆละ 4 ตัวเลข(หรือมีอักษรผสมอยู่ด้วย)
และมี serial 4 ช่อง ว่างอยู่
5.จากข้อ 1. ไฟล์ที่ extract ได้ ให้ดับเบิ้ลคลิ๊กที่ cr-keymaker.exe
6.มีตัวกะพริบๆ ให้ใส่ตัวเลข หรืออักษรจากข้อ 4. กด enter จะได้หมายเลข serial 4 ชุดๆละ 4 ตัวเลขหรือมีอักษรผสม
7.เอา serial จากข้อ 6. ไปพิมพ์ใส่ในช่องว่าง ข้อ 4.
8.จิ้ม Done
9.ถ้าลงทะเบียนได้ จะมีคำตอบว่า
This Version of MemMaid is Registered
แสดงว่า ไขโลงได้แล้ว Yeh…Yeh…
โปรแกรมนี้ มีลูกเล่นเยอะดีเหมือนกัน..นะ..
ได้ผลยังไง..ตอบกลับมาด้วยจ้า....
คนเก่า..เจ้าประจำ..

เทพมากๆเลยครับ สุดยอดดีครับ
ขอบคุณมากๆเลยครับ
LEEPO
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Petburi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Sep 2009 15:35  

ขอบคุณครับ..เทพจริงๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: