Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ทำไม t100 มีไฟ 2 สีคะ..งง... ช่วยตอบหน่อยนะคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2887
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mo~EyE ---d^.^b---
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???? t100 ???? 2 ????..??... ????????????????
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2003 03:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าวันนี้เพิ่งเอามือถือเก่าไปแลกับ T100 มาน่ะค่ะ จิงๆแล้วก้อไม่ได้รู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับ t100 เลยค่ะ เพียงแต่อยากได้ พอดีว่าเมื่อกี๊ไปเปิดดูเวบมือถือมา เหนว่า t100 ที่เป็นกรอบสีฟ้า จะมีไฟทั้งหน้าจอ และปุ่มกด เป็นสีฟ้าเหมือนกัน แต่ของเรานี่สิ กรอบสีฟ้า แต่ไฟที่ปุ่มเป็นสีส้ม ส่วนที่หน้าจอเป็นสีฟ้า...งงมากเลยค่ะ อยากทราบว่าเค้าไปเปลี่ยนอะไรมาหรือเปล่าคะ หรือว่าเปนอย่างนั้นมาอยู่แล้ว ยังงัยก้อช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
zixeaker
Year's Star

จังหวัด: จังหวัดที่ 77
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Nov 2003 04:29  

จอเป็น สีฟ้า ปุ่มกดเป็นสี ส้ม ถูกแล้ว

ทำเป็นงงไปได้
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2003 17:26  

เป็นปกติครับ หน้าจอสีฟ้า และไฟตรงปุ่มกดเป็นสีส้มอำพัน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: