Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
อยากขอวิธี Install Rom CM Mod แบบละเอียดทีครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2571
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากขอวิธี Install Rom CM Mod แบบละเอียดทีครับ
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2009 18:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือใช้ Hero มาพักใหญ่ชักเริ่มอยากลงนี่นั่นใหม่น่ะครับ
เลยอยากขอวิธีลง และ อัพเกรด Rom CM Mod หน่อยเหมือนแบบที่คุณ Nasz เคยทำวิธี Root ไว้แบบนั้นอ่ะครับ จะดีมากเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากขอวิธี Install Rom CM Mod แบบละเอียดทีครับ
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2009 20:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

twinzOr ผู้เขียน:
คือใช้ Hero มาพักใหญ่ชักเริ่มอยากลงนี่นั่นใหม่น่ะครับ
เลยอยากขอวิธีลง และ อัพเกรด Rom CM Mod หน่อยเหมือนแบบที่คุณ Nasz เคยทำวิธี Root ไว้แบบนั้นอ่ะครับ จะดีมากเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^

โหย ROM ของคุณ cyanogen เยอะมาก จะให้แนะนำตัวใหนหละครับ เหอๆ
แล้วรอมของเค้าเนี้ยพัฒนาสำหรับ Dream นะครับเอามาลง Hero เนี้ยอาจเน่าได้

แต่ผมว่านะ ในนี้มันก็ละเอียดมากพอแล้วนะเนี้ย

http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=537204

อ่านจนตาลายเลย Shocked
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: