Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยบอกวิธีการใช้ TV out ของ i-mobile 626

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 9222
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สุโขทัย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยบอกวิธีการใช้ TV out ของ i-mobile 626
วันที่โพสท์ : 26 Sep 2009 09:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยบอกวิธีการใช้ TV out ของ i-mobile 626 หน่อยครับ

ไม่ทราบว่ามันใช้ยังงัยอ่า

ขอบคุณครับ

...
^o^
Year's Star

จังหวัด: ระยอง
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยบอกวิธีการใช้ TV out ของ i-mobile 626
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2009 02:08  

BASS ผู้เขียน:
ช่วยบอกวิธีการใช้ TV out ของ i-mobile 626 หน่อยครับ

ไม่ทราบว่ามันใช้ยังงัยอ่า

ขอบคุณครับ

...

ก่อนอื่นต้องมีสายต่อ TV out ก่อนครับ 199 บาท ที่ Shop i-mobile
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
ถ้ามีสายต่อ TV out แล้วก็นำมาเสียบที่ช่องเสียบหูฟังได้เลยครับ ส่วนอีกด้านก็เสียบ TV ครับ เป็นอันเสร็จครับ
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
ภาพที่เคยเห็นบนโทรศัพท์ก็จะไปโผล่ที่ TV ครับ จะดูภาพ เล่นเกมส์ หรือดู TV โทรศัพท์ ผ่านหน้าจอ TV ก็ได้ครับ (ผมว่าดู TV จาก TV เลยดีกว่าครับ)
Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
BASS
Year's Star

จังหวัด: สุโขทัย
หัวข้อ : Re: ช่วยบอกวิธีการใช้ TV out ของ i-mobile 626
วันที่โพสท์ : 09 Oct 2009 16:04  

^^
^^
^^
^^
ขอบคุณครับ

...
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: