Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
มือใหม่ HTC Magic

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3796
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: Other - อื่นๆ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มือใหม่ HTC Magic
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2009 11:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

กำลังได้เครื่อง HTC Magic มาใช้แนะนำด้วยครับ...
อยากได้โปรแกรมไว้ใช้งาน รบกวนไฟล์ที่จะดาวโหลดด้วยนะครับ แล้วก็แนะนำวิธีการลงโปรแกรมให้ด้วยจะขอบคุณมาก

1.โปรแกรม GPS แบบที่ไม่ต้องต่อเน็ตมีค่าใช้จ่ายครับ (โปรแกรม GPS ที่เหมาะกับ ตปท)
2.โปรแกรม Dictionary เพื่อไว้ใช้เรียนครับ
ส่วนโปรแกรมอื่นๆ รบกวนพี่ๆ แนะนำด้วยครับว่าน่าจะลงโปรแกรมอะไรไว้บ้าง

ปล. ผมอยู่ ตปท ครับ Very Happy

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆ คำแนะนำ แล้วก็โปรแกรมที่เอื้อเฟื้อครับ
hidebank
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: มือใหม่ HTC Magic
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2009 15:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

ลองหาดูในกระทู้ก่อนนะคับ มี 2โปรแกรมเลย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: