Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากได้ Driver I-Mobile 535 น่ะครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 9635
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: Sakon Nakhon
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากได้ Driver I-Mobile 535 น่ะครับ
วันที่โพสท์ : 05 Apr 2009 09:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

[b]ต้องการต่อ Internet กับเวลาต่อ PC มองไม่เห็นอ่ะครับ ต้องถอดการ์ดเสียบกับ card reader แล้วก็ในส่วนของเพลง เครื่องมองไม่เห็นหลายๆ เพลงเลยครับผม ไม่รู้มีอะไรที่ผมยังไม่คุ้นบ้าง เพราะก่อนหน้านี้ ก็ใช้แต่ Nokia น่ะครับ ก็ไม่ค่อยมีัปัญหาอะไร เพราะมี Driver มาให้ เพลงหรือรูปก็เปิดแล้วก็เจอ รูปที่เป็น caller ID ก็ใช้ไฟล์ใหญ่ๆ ได้ แต่ I-Mobile แจ้งว่า ต้องไม่เกิน 20 kb อ่ะครับ ใครรู้และทราบปัญหาแบบนี้ ช่วยแจ้งที่เมล์ด้วยนะครับ ไม่ก็ลงกระทู้บอกด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง ขอบคุณมาล่้วงหน้าครับผม
OOH:-) 1968, a man who lives in Sakon Nakhon.[size=18][/size][/b] :D
Dark_Soul
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากได้ Driver I-Mobile 535 น่ะครับ
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2009 09:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

ลิ้งนี้ครับ

http://www.i-mobilephone.com/service/Form/Download/SERVICE/40/Driver%20%20Modem%20for%20i-mobile%20All%20Model.rar
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: