Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ไม่ต้องรอแล้ว Nokia N97mini

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4520
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

man.u
ronaldo
42%
 42%  [ 3 ]
owen
57%
 57%  [ 4 ]
ผลสำรวจรวม - Total Votes : 7

Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ไม่ต้องรอแล้ว Nokia N97mini
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2009 15:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอจะทราบไหมค่ะว่าโนเกีย N97mini ออกวางตลาดแล้วหรือยัง
เพราะเมื่อเช้าเห็นโฆษณาโ่นเกียตัวเนี้ยออกมา
แล้วที่จองกันได้รับแล้วหรือยังค่ะ
สวยเล็กน่ารักมากหรือป่าว
อยากทราบมากเลยค่ะพอดีจะเปลี่ยนมาใช้รุ่นนี้น่ะค่ะ
รบกวนด้วยนะค่ะ
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ไม่ต้องรอแล้ว Nokia N97mini
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2009 19:17  
ตอบโดยอ้างถึง  

airri ผู้เขียน:
พอจะทราบไหมค่ะว่าโนเกีย N97mini ออกวางตลาดแล้วหรือยัง
เพราะเมื่อเช้าเห็นโฆษณาโ่นเกียตัวเนี้ยออกมา
แล้วที่จองกันได้รับแล้วหรือยังค่ะ
สวยเล็กน่ารักมากหรือป่าว
อยากทราบมากเลยค่ะพอดีจะเปลี่ยนมาใช้รุ่นนี้น่ะค่ะ
รบกวนด้วยนะค่ะ

เดือนหน้าครับ Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: