Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มีงบ 18000 แนะนำมือถือหน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 4498
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มีงบ 18000 แนะนำมือถือหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2009 18:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้ ดูๆ SE Aino อยู่คับ แต่ว่ามันยังไม่เข้า

เน้นฟังเพลง ดูหนัง ถ่ายรูป โทรเ้ข้าโทรออก เล่นเนทนิดหน่อย ละก้เ้น้นสไตล์นิดนึง

แนะนำทีครับ ว่ามีรุ่นไหนดีกว่า Aino แล้วราคาไม่เกิน 18000 บ้าง

ตอนนี้ Aino ยังไม่วางขาย แต่ไม่มีโทรศัพท์ใช้ เลยต้องรีบซื้อก่อนอะคับ แนะนำที
Manosoma
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: มีงบ 18000 แนะนำมือถือหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2009 15:23  

ฺมี Nokia N86 ครับ กล้อง 8 ล้านดีกว่า Aino รูหูฟัง 3.5 มิล

มี Samsung Jet กล้อง 5 ล้าน แต่ทัชเร็วด้วย CPU 800 MHz

มี LG GD900 สวยด้วยฝาสไลด์แบบโปร่งแสง กล้อง 8 ล้าน เมนู S-Class

มี Sony Ericsson W995 คล้ายๆ Aino ไม่ทัชสกรีน กล้อง 8 ล้านครับ
schneider3
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: มีงบ 18000 แนะนำมือถือหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2009 14:10  

BlackBerry
Htc Tattoo
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: