Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มาใช้ spb mobile shell 3.0 กันดีกว่า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 9 / เข้าชม: 11058
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: chonbure
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มาใช้ spb mobile shell 3.0 กันดีกว่า
วันที่โพสท์ : 09 May 2009 05:40  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้ดีไม่มีที่ติ
ultratee
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 May 2009 13:59  

มีวิธี ลบ เบอร์โทรเข้า-ออก ไหมครับ ยังลบไม่เป็น
VIGO SPORT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: chonbure
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 May 2009 22:29  

ultratee ผู้เขียน:
มีวิธี ลบ เบอร์โทรเข้า-ออก ไหมครับ ยังลบไม่เป็น
ผมไม่ได้ลบที่ตัวโปรแกรมคับผมลบที่โปรแกรมโฟนที่มากับเครืองคับที่ call history คับ
อ้างถึง:
ultratee
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 May 2009 17:09  

ลบในตัวเครื่องแล้ว แต่ ในตัวโปรแกรม ยังอยู่ไม่รู้ทำไงดี
indexplus
Silver Member
Year's Star

จังหวัด: ChOnBuRi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 May 2009 22:13  

ลองเข้าไปที่โปรแกรม File Explorer แล้วลบข้อมูลในนั้นทิ้งให้หมดนะครับ เพราะเหมือนโฟลเดอร์นี้จะเก็บพวก temp ครับ

ปล. ทำไมต้องจะตั้งเสียงเรียกเข้า มันเห็นแต่เสียงของในเครื่อง เสียงที่เราเก็บไว้ในโฟลเดอร์ริงโทนมันกลับไม่ขึ้น
Cartoon-9
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: Rayong ^_^ฮิ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 May 2009 22:51  

ไม่รู้ที่ใช้กันอยู่เวอร์ชั่นภาษาไทยหรือเปล่า อยากได้ที่เป็นภาษาไทยก็ตามลิ้งนี้ไปเลยครับ

http://pdamobiz.com/forum/forum_posts.asp?TID=212709&PN=1

ขอบคุณเว็บ pdamobiz ครับ ..........ปล.ไม่มียาแก้ไอนะครับ...........
ultratee
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2009 13:18  

ลองเข้าไปที่โปรแกรม File Explorer แล้วลบข้อมูลในนั้นทิ้งให้หมดนะครับ เพราะเหมือนโฟลเดอร์นี้จะเก็บพวก temp ครับ Laughing ขอบคุณครับ Laughing

ปล. ทำไมต้องจะตั้งเสียงเรียกเข้า มันเห็นแต่เสียงของในเครื่อง เสียงที่เราเก็บไว้ในโฟลเดอร์ริงโทนมันกลับไม่ขึ้น

Cool ลองตรงรูปลำโพง ครับ แล้วเลือกโปรไฟล์ น่าจะได้นะครับ
indexplus
Year's Star

จังหวัด: ChOnBuRi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2009 23:36  

555 ลืมบอกว่าไอ้ที่ให้เข้าโปรแกรม File Explorer เข้าไปแล้วให้เลือกเข้าไปที่เมม จากนั้นจะเห็นโฟลเดอร์ _cache ลบไฟล์ให้หมดเลยครับ
ultratee
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2009 23:47  

ขอบคุณครับผม อิอิ
piackrin
Year's Star

หัวข้อ : Re: มาใช้ spb mobile shell 3.0 กันดีกว่า
วันที่โพสท์ : 05 Nov 2009 22:14  

ผมลง inesoft phone 4.5 ใช้ลบ history เป็นการลนในโปรแกรม spb mobile shell ด้วยครับ
โปรแกรม inesoft phone 4.5 piackthip@gmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: