Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 htc เป็นไรไม่รู้อ่ะคร้าบบ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 9938
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : htc เป็นไรไม่รู้อ่ะคร้าบบ
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2008 01:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าผมเพิ่งซื้อHTC VIVAมาอ่ะคับ
แล้วพอเวลามีคนโทรเข้าอ่ะคับ
มันไม่มีปุ่ม answer กับ ignore อ่ะคับ
ใครทราบช่ายบอกทีนะคร้าบ
กังวลใจมากเลย
แต่อย่างอื่นใช้ได้ปกติคับ
kassapa
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Dec 2008 10:57  

ก็ 2 ปุ่มที่อยู่ด้านหน้าเครื่องนั่นแหละครับ

คือ ปุ่มสีเขียวเป็น Answer และปุ่มสีแดงเป็น Ignore
gifep
Year's Star

หัวข้อ : เหมือนกันเรยอ่ะ
วันที่โพสท์ : 10 Dec 2008 23:48  

ในคู่มือบอกว่า จะมีปุ่ม ignore กับ answer

ขึ้นที่หน้าจอ แต่นี่ไม่มีเรยอ่า เหมือนกานเรย

ต้องตั้งค่าอะไรมั้ยอ่ะ

อยากให้มีปุ่มขึ้นที่หน้าจออ่ะ กดง่ายกว่า

ใครรู้ช่วยด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
Sai-iiWz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jun 2009 22:26  

เออเนอะ.. ช่ายยย!
ในคู่มือมานมีอ่ะ
แต่ไหงพอใช้จิงๆมานไม่มีหว่า
รอบกวนๆค่ะ
spicyman
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2009 10:10  

ผมไปถามที่ศูนย์HTC เค้าบอกว่าเครื่องที่ขายในไทยไม่มีโปรแกรมสไลด์รับสายนะคับ
ต้องหาโปรแกรมมาลงเองครับ
prinm
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ : Re: เหมือนกันเรยอ่ะ
วันที่โพสท์ : 07 Nov 2009 13:56  

gifep ผู้เขียน:
ในคู่มือบอกว่า จะมีปุ่ม ignore กับ answer

ขึ้นที่หน้าจอ แต่นี่ไม่มีเรยอ่า เหมือนกานเรย

ต้องตั้งค่าอะไรมั้ยอ่ะ

อยากให้มีปุ่มขึ้นที่หน้าจออ่ะ กดง่ายกว่า

ใครรู้ช่วยด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ถูกต้องแล้วครับ ไม่ต้องแก้อะไรเลยครับ เนื่องจากเลื่อนรับสายมีเฉพาะ Touch 3G อ่ะครับ ส่วนในคู่มือ เป็นเพียงวิธีการใช้งานโดยทั่วๆไปครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: