Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอ File Game Tradewinds2+ยาแก้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 6524
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ประจวบคีรีขันธ์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอ File Game Tradewinds2+ยาแก้
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2009 10:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมขอรบกวนท่านที่มี File Game Tradewinds2+ยาแก้
ช่วยส่งมาให้หน่อยได้มั้ยครับ พอดีคอมที่ทำงานไม่สามารถโหลด File ได้ เพราะโดนล๊อค
และที่บ้านก็ยังไม่ได้ติด Net

รบกวนด้วยนะครับ เพื่อเห็นแก่พนักงานตาดำๆที่อยู่ต่างจังหวัด
ช่วยส่งมาที่ wpeekarn@doleasia.com

*** ปล.ถ้ามีเกมส์อื่น ถ้าไม่เป็นการรบกวนมากก็ส่งมาได้นะครับ
***** ขอบคุณล่วงหน้าอย่างมากมาย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: