Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สอบถามค่ะ i-mobile TV550

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 6671
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สอบถามค่ะ i-mobile TV550
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2009 20:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบว่า i-mobile 550 สามารถลงเกมส์อะไรเพิ่มได้มั้งคะ ลองเอาเกมส์ลงหลายเกมส์แล้ว พอโหลดเกมส์ขึ้นมาเครื่องจะค้างตลอดเลย แต่ถ้าเป็นเกมส์ที่ไฟล์ไม่ใหญ่มาก บางทีก็เปิดได้แต่ก็เล่นไม่ได้ ใครพอมีเกมส์ที่สามารถเล่นได้แบบไม่มีปัญหา รบกวนขอหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
news1
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: สอบถามค่ะ i-mobile TV550
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2009 22:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

i mobileตัวนี้ ช้าครับ เล่นเกมไฟล์ ใหญ่ๆ มะได้อ่ะ

ตัวที่ดู tv ได้ อ่ะ แทบทุกตัวช้า เราก็เล่นไม่ได้ ซื้อมา เท่ดี ว่าจะเอาไปเปลี่ยนเป็น NOKIA

โนเกีย โปรแกรม จะเยอะกว่า ถ้าจะซื้อมาเล่น โปรแกรมเป็๋นหลัก ไห้ nokia ดีกวส่าครับ

imobile มีใว้ราคาไม่แพง คุณสมบัติก็ โอเค อยู่ดูหนังฟังเพลง มี ดิก

ถ้าถามว่าลงโปรแกรมอื่นได้ไหมก็มีพวก OperaMini ละก็จำพวกเล่น msn อะไรเงี้ยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: