Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยเลือกมือถือใหม่(ถูกๆ)ด้วยครับ พอดีมันหายT_T

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 5 / เข้าชม: 3021
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ช่วยเลือกมือถือใหม่(ถูกๆ)ด้วยครับ พอดีมันหายT_T
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2009 01:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีดวงเฮงต้อนรับวันพ่อ มือถือหาย

ก็กะใช้งาน โทรเข้า-ออก เป็นหลักเท่านั้นแหละครับ
-รูปร่างสวย ดูทันสมัย
-เสียงเรียกเข้าดัง และอยากให้เสียงพูดคุยดัง
-แบ็ตใช้ได้นาน

พอจะมีใครแนะนำ ยี่ห้อไหน รุ่นไหนบ้างครับ

ลืมบอกไป จะซื้อสัก ไม่เกิน 1,500บ. ถ้าสเปคมีแค่บางอย่างตามข้างต้นก็ได้คับ (ช่วยไม่ได้งบน้อย Wink )
ton225
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยเลือกมือถือใหม่(ถูกๆ)ด้วยครับ พอดีมันหายT_T
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2009 09:39  

5230ครับ ราคามันแพงก่า- -
ton225
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยเลือกมือถือใหม่(ถูกๆ)ด้วยครับ พอดีมันหายT_T
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2009 09:40  

ฝากถามอีกเรื่อนึงครับ 5230ใช้ซิมcdmaได้ไหม

เหงในเวปเขียนว่าwcdma งงนิดๆ- -
Big4
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 Dec 2009 09:50  

อยากซื้ออยู่เหมือนกันครับ แต่ที่บ้านไม่ยอมให้ซื้อหลายพัน (กัวหายอีก) เศร้าาาา

มีแนะนำอีกไหมอ่ะครับ
555
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Dec 2009 13:03  

WX390 ครับ ของ Motorola หาซื้อได้ที่ Jmart

http://www.siamphone.com/catalog/motorola/wx390.htm
Anycall110
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
วันที่โพสท์ : 30 Dec 2009 12:49  

ton225 ผู้เขียน:
ฝากถามอีกเรื่อนึงครับ 5230ใช้ซิมcdmaได้ไหม

เหงในเวปเขียนว่าwcdma งงนิดๆ- -

ไม่ได้คับ ผมลองแล้ว
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: