Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 [WM] Personal Account 0.1a บันทึกการใช้จ่ายส่วนตัว

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 6557
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : [WM] Personal Account 0.1a บันทึกการใช้จ่ายส่วนตัว
วันที่โพสท์ : 09 Jan 2010 23:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

โปรแกรมนี้ผมเขียนเองนะครับ เป็น Alpha Test เวอร์ชั่นแรก ต้องการ .Net Framework 3.5 RTM นะครับ

แนวคิดของโปรแกรม คือ ความง่าย ไม่ต้องการรายละเอียด ดังนั้นการบันทึกการใช้จ่ายส่วนตัว จะมีแค่ ใช้จ่ายในด้านไหน วันที่เท่าไหร่ และจำนวนเงิน สามารถรายงานได้ว่า มีรายได้ และรายจ่าย เท่าไหร่ในแต่ละช่วงเวลาครับ

วิธีติดตั้ง ให้ Copy .cab ไปไว้ใน PDA แล้วติดตั้งได้เลยครับ

ถ้าพบ Bug หรือต้องการแนะนำอะไร สามารถโพสลงในเว็บบอร์ด หรือเมล์มาได้นะครับ ขอบคุณทุกท่าน

Download
Personal Account 0.1a
.Net Framework 3.5 RTM (ถ้ามีแล้วไม่ต้องดาวโหลดครับ)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: