Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สอบถามถึงสัญญาณโทรศัพท์จากคนใช้hutch ด้วยค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 5 / เข้าชม: 4253
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สอบถามถึงสัญญาณโทรศัพท์จากคนใช้hutch ด้วยค่ะ
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2009 12:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

[b]เพื่อนๆคนใด ใช้ hutch บ้างค่ะ

พอดีว่าเราจะเปลี่ยนมาใช้ hutch อ่ะ

เลยอยากรู้ว่าสัญญาณดีรึป่าวอ่ะ

รบกวนด้วยนะค่ะ[/b]
Anycall110เกียจLog
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: สอบถามถึงสัญญาณโทรศัพท์จากคนใช้hutch ด้วยค่ะ
วันที่โพสท์ : 16 Sep 2009 16:56  

evening22 ผู้เขียน:
เพื่อนๆคนใด ใช้ hutch บ้างค่ะ

พอดีว่าเราจะเปลี่ยนมาใช้ hutch อ่ะ

เลยอยากรู้ว่าสัญญาณดีรึป่าวอ่ะ

รบกวนด้วยนะค่ะ

เท่าที่ลองของเพิ่ลๆก้อOดี ตอนนี้ใช้ที่ต่างจังหวัดได้แล้ว เช่น...อ.สทิงพระ ก้อใช้Hutchได้ แต่มีเครื่องให้เลือกน้อยมาก (ต้องใช้เครื่องที่รองรับซิมhutchด้วย)

กะลังจะหาเครื่องใหม่อยุ เอาแบบมีBluetoothไว้คุยกะหูฟังไร้สายอ่า งบแต่2000สูงสุดแล้ว
มือ1หรือ2ก้อได้

...

By Anycall110ขี้เกียจLogin
คนใช้ฮัท
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: สอบถามถึงสัญญาณโทรศัพท์จากคนใช้hutch ด้วยค่ะ
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2009 13:40  

อย่าเลย ห่วยมากๆ โทรออกติดยาก
คนจะตายก็ตายตอนนั้นแล้วมั๊ง
นาทีเร่งรีบโทรมันกว่าร้อยสายกว่าจะติด
ว่าจะเปลี่ยนแล้ว ไม่ไหว ไม่ไหว
พอโทรไปเช็คที่ศูนย์ บอกกำลังปรับปรุง
นี่จะเป็นชาติอยู่แระ
ไข่เจียวยัดไส้
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2009 14:31  

โทรออกยากมาก โดยเฉพาะโทรข้ามไปหา GSM
Gunner
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 Jan 2010 15:34  

ผมใช้อยู่ครับ ใช้โปร บุฟเฟต์ กลางวัน
โทรติดยากมากจริงๆครับ...
ทีแรกนึกว่าจะแก้ไขแล้ว
แต่ก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ
phongrapee
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2010 22:43  

ผมใช้อยู่ครับ ไม่ค่อยมีปัญหานะ โทรออกรับสายผ่านตลอด จะด้อยกว่าชาวบ้านก็แค่เครื่องมีให้เลือกน้อย ไม่เหมาะสำหรับคนชอบลูกเล่นแพรวพราว แล้วก็บางทีพื้นที่โหดๆก็ใช้ไม่ได้ อย่างผมไปเที่ยวที่อุ้มผาง ก็บอดสนิท แต่โดยรวมก็พอใจครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: