Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ดูคลิบ ไม่เต็มจอ candy chat

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 7353
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ชัยภูมิ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ดูคลิบ ไม่เต็มจอ candy chat
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2010 21:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ ผมสงสัยอะครับ ว่า ดูคลิบ แล้ว มันไม่เต็มจออะครับ

พอมีวิธีแก้ไหมครับ

แล้วเจ้า widget มีเพิ่มไหมครับ

หมายถึงโหลดมาเพิ่มเองอะครับ

เรื่อง วิดีโอ อยากไห้มันเต็มจอได้อะครับ

พวกคลิบ MV หนังไรประมานนี้อะครับ

ไม่ใช่ถ่ายเองละเต็มจอนะครับอันนั้นเปนแล้ว

ผมหมายถึง ดู คลิบอันอื่น มัน ก็เต้มจออะครับ

ไงก็ขอบคุนล่วงหน้านะครับ
Supermee01
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ดูคลิบ ไม่เต็มจอ candy chat
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2010 22:36  

เดี๋ยวว่าแต่คุณใช้โปรแกรมไรแปลงไฟล์อ่าครับ สอนผมหน่อยผมแปลงไม่ได้เลยอ่าครับ
kiraball3500
Year's Star

จังหวัด: ชัยภูมิ
หัวข้อ : Re: ดูคลิบ ไม่เต็มจอ candy chat
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2010 23:14  

ป่าวครับ ผมมี ไฟล์ 3pg อยู่แล้วอะครับ

แหะๆ
jayday
Year's Star

วันที่โพสท์ : 19 Jan 2010 12:39  

ผมดูได้เต็มจอนะคับ ปรับได้ทั้งเเนวตั้งเเนวนอน ส่วนโปรเเกรมที่ใช้เเปลง ผมใช้ pc studio ของ samsung อ่ะคับ ภาพชัดเสียงดีมากคับ เเปลงได้หลายไฟล์ด้วย *---*
Supermee01
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 19 Jan 2010 17:40  

jayday ผู้เขียน:
ผมดูได้เต็มจอนะคับ ปรับได้ทั้งเเนวตั้งเเนวนอน ส่วนโปรเเกรมที่ใช้เเปลง ผมใช้ pc studio ของ samsung อ่ะคับ ภาพชัดเสียงดีมากคับ เเปลงได้หลายไฟล์ด้วย *---*

สอนทีตั้งค่าไงหรือเป้นเพราะไฟล์เราอ่า คือผมโหลด MV จาก youtube แปลงล่ะแต่ดูแล้วมันเกือบเต็มเห็นขอบอยู่อ่ะคงรู้น่ะแบบไหน อยากดูเต็มจอแบบภาพพอดีจอเลยอ่าครับ ทำไงเอ่ย
joobjoob
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 19 Jan 2010 22:10  

ช่ายค่ะ ของเราก็ดูได้เต็มจอนะ แต่เราไม่รู้ว่าต้องเข้าไปปรับตรงไหน

ยังงัย รองโทรไปถามที่ศูนย์บริการ เบอร์ 02 689 3232 ค่ะ
bayjita
Grand Member
Grand Member
Year's Star

จังหวัด: สระแก้ว
วันที่โพสท์ : 20 Jan 2010 12:51  

โหลดมามันก็แล้วแต่สัดส่วนของภาพมาด้วยนะครับถึงเรามาแปลงเป็น 240x320 เท่ากับขนาดหน้าจอใช่ว่ามันจะเต็มจอ ถ้าอยากให้เต็มจรงิๆเวลาแปลงก็ต้องเปลี่ยนสัดส่วนภาพด้วย แต่ผมว่ามันจะเพี้ยนไปกันใหญ่
darkcouser
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2010 19:13  

ผมใช้ candy chat ต้องลงโปรไรเพิ่มไหม ยังไงก้ไม่เต็มจอ ดูทีวีผ่านเว็บก็ไม่ได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: