Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เครื่องจากญี่ปุ่นปลดล็อกอีมี่ได้มั๊ยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2574
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เครื่องจากญี่ปุ่นปลดล็อกอีมี่ได้มั๊ยครับ
วันที่โพสท์ : 17 Jan 2010 19:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมมีเครื่องจากญี่ปุ่น 4 เครื่อง
เป็นของ AU 2 เครื่องรุ่น G'zone =1 /biblio =1
และญี่ห้อ sharp รุ่น sportio =1
และ sony ericson รุ่น w625 = 1
อยากรู้ว่าเครื่องรุ่นข้างบนปลดล็อกอีมี่ได้มั๊ยและทำได้ที่ไหนครับ
ราคาต่อเครื่องประมาณเท่าไหร่ครับ
kanjanapon yunsuwan
Year's Star

จังหวัด: ระยอง
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เครื่องจากญี่ปุ่นปลดล็อกอีมี่ได้มั๊ยครับ
วันที่โพสท์ : 03 Feb 2010 13:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไม่ได้ค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: