Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยแนะนำมือถือเล่นกล้องแรงๆ งบไม่เกิน7พัน

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 4063
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ช่วยแนะนำมือถือเล่นกล้องแรงๆ งบไม่เกิน7พัน
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2010 16:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

ที่ผมเล็งๆไว้ก็มี
Motorola zn5
และ LG KF750

ตัวโมโตอันนั้น กล้องแรงจริงๆคับ แต่ว่า เครื่องหน่วงๆ และดีไซน์ไม่ค่อยสวย

ส่วนlg กล้องก็โอเคครับ เพียงแต่ว่าไม่ใช่แฟลชซีนอน แล้วเค้าก็บอกว่าอืดเหมือนกัน

อยากให้ช่วยๆกันแนะนำหน่อยนะครับๆ

ปล. ไม่เอาแบบ ซื้อมือถือ แยกกับ กล้องนะครับ อยากได้แบบเครื่องเดียวกันไปเลย
ohoho
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำมือถือเล่นกล้องแรงๆ งบไม่เกิน7พัน
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2010 22:24  

งบ 7000 ก็ยากหน่อยนะคะ อยากได้กล้องซักกี่ล้านล่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำมือถือเล่นกล้องแรงๆ งบไม่เกิน7พัน
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2010 23:18  

5 อ่ะครับ
ก็อย่างที่บอกไปข้างต้นอ้ะ 5ล้าน
แต่ว่า อยากดูรุ่นอื่นด้วยฮะ

พอดีโอกาสซื้อมือถือไม่ได้บ่อยๆ ต้องพิถีพิถันหน่อยหละ แหะๆ
lil' cutie
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองย่าโม ^O^
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 03 Feb 2010 05:08  

งื่ม งบนี้ หากล้อง 5MP ค่อนข้างยากค่ะ

คงจะมี LG Eigen

LG GT505

ประมาณนี้อ่ะคะ
rokr T
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ราชบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 03:12  

jirakiet ผู้เขียน:
ที่ผมเล็งๆไว้ก็มี
Motorola zn5
และ LG KF750

ตัวโมโตอันนั้น กล้องแรงจริงๆคับ แต่ว่า เครื่องหน่วงๆ และดีไซน์ไม่ค่อยสวย

ส่วนlg กล้องก็โอเคครับ เพียงแต่ว่าไม่ใช่แฟลชซีนอน แล้วเค้าก็บอกว่าอืดเหมือนกัน

อยากให้ช่วยๆกันแนะนำหน่อยนะครับๆ

ปล. ไม่เอาแบบ ซื้อมือถือ แยกกับ กล้องนะครับ อยากได้แบบเครื่องเดียวกันไปเลย
ตัวเลือกที่หนึ่งครับ แถมเงินเหลืออีก นอกจากกล้องแล้วคุณจะได้เครื่องเล่นเพลงของE8เพิ่มเข้ามาด้วย เรื่องหน่วงพอจะแก้ได้ลองเข้าบอร์ดZN5ดู
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: