Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยด้วย Samsung Pc Studioต่อกับเครื่องไม่ได้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 4476
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ช่วยด้วย Samsung Pc Studioต่อกับเครื่องไม่ได้
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2010 18:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้ samsung star daimond อยู่ค่ะ
เมื่อก่อนก็เชื่อมต่อได้ ผ่านสาย usb
มันจะขึ้นให้ หาอุปกรณ์ ก็หาเจอ
พอเจอมันจะขึ้น เป็นรุ่นโทรศัพท์

แต่เมื่อวาน
เอาเพลงลง แล้วมัน error
เลยแคนเซิลไป
พอเปิดใหม่
ก็หาเครื่องไม่เจออีกเลย
พอกดค้นหา
มันก็ขึ้นว่า Samsung usb mobile modem
เหมือนมันมองเห็นเป็น modem อะค่ะ
ทำไงให้มันกลับมาเป็น โทรศัพท์ ปกติคะ
เอาเพลงลงเครื่องไม่ได้เลย
T____T

ช่วยทีค่า
วิจารณ์ได้แค้ค้องดู ^^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ช่วยด้วย Samsung Pc Studioต่อกับเครื่องไม่ได้
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 18:28  

ผมว่าอันสตอลซัมซุงพีซีไปก่อนแล้วลงใหม่ครับผมว่าน่าจะแก้ได้เพราะแคนดี้ผมก็ทำได้ครับ ^^
aass
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ช่วยด้วย Samsung Pc Studioต่อกับเครื่องไม่ได้
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 21:49  

ทำแล้วอ่ะค่ะ
ลงใหม่แล้ว
แต่ก็ยังมองเห็นเป็น modem เหมือนเดิม
ทำยังไงดี T__T
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: