Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากรู้เว็บที่ให้โหลดเกมของ ซัมซุง(ฟรี)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 121828
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
มือใหม่เพิ่งใช้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????????? ??????(???)
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2005 18:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากรู้เว็บที่ให้โหลดเกมของ ซัมซุง(ฟรี) แบบโหลดลงคอมก่อนแล้วค่อยลงมือถืออีกทีครับ และขอวิธีทำด้วยนะ เพิ่งเคยใช้มือถือครั้งแรกยังไม่ค่อยรู้อะไร Very Happy
คนใช้D500
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 21:11  

ไอ้ที่บอกว่าลงไว้ที่คอมก่อนน่ะผมไม่รู้นะแต่ ถ้าคุณมีโทรศัพท์ของ samsung อยู่แล้วคุณไปสมัครเป็นสมาชิกของเว็บ samsung ซะคุณจะได้คะแนนในเว็บ samsung 300คะแนน และยิ่งถ้าคุณใช้ D500 มันจะมีที่สมัครต่อและมันจะถามอีมี่ของ D500 ที่คุณใช้ด้วยแล้วคุณจะได้คะแนนเพิ่มอีก 700คะแนน และเมื่อเป็นสมาชิกแล้วเรียบร้อย คุณก็ ล็อคอิน เข้าไปโหลดเกมส์ เสียงเรียกเข้า ภาพต่างๆ โดยใช้คะแนนของคุณแลกเอา ส่วนคะแนนจะเพิ่มก็ต่อเมื่อคุณเข้าไปล็อคอินบ่อยๆ โดยการแลกโดยประมาณ เช่นเสียงเรียกเข้าก็ 1เสียง ต่อ 100คะแนน ถ้าเพลงเก่าหรือไม่ฮิตก็ประมาณ 50คะแนน เว็บ www.samsungmobile.com ครับผม Razz Razz Razz
Angel_nuch
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2005 16:46  

www.th.samsungmobile.com สมัครสมาชิกแล้ว แต่สำหรับเครื่อง D 500 เกมส์ยังมีไม่เท่าไหร่เลย แล้วอีกอย่าง เวลาโหลดไปแล้ว มันเสียกะตังค์ค่า โหลดที่ผ่านมาจาก GPRS ด้วยหรือเปล่า
noname_koong
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????_???????????????????
วันที่โพสท์ : 05 May 2005 00:42  

http://315.fiberworld.nl/d500/games.html#working

เอาไปเลยคราบ แต่พอใครได้ไปแล้วใช้เป็นแล้วช่วยมาบอกวิธีใช้ด้วยนะ
หยาดพิรุณ
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากรู้เว็บที่ให้โหลดเกมของ ซัมซุง(ฟรี)
วันที่โพสท์ : 03 Feb 2010 19:23  

อยากรู้ว่าโทรศัพยf480โหลดเกมส์อะไรได้บ้างไหม
Razz ใครรู้ช่วยตอบทีค่ะ
KittieS
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ : Re: อยากรู้เว็บที่ให้โหลดเกมของ ซัมซุง(ฟรี)
วันที่โพสท์ : 11 Feb 2010 13:49  

หยาดพิรุณ ผู้เขียน:
อยากรู้ว่าโทรศัพยf480โหลดเกมส์อะไรได้บ้างไหม
Razz ใครรู้ช่วยตอบทีค่ะ
เข้าไปดูที่เวป นี้ได้เลยคร้าบ มีเกมส์เยอะเลยครับ www.mobile9.com จากนั้นก็เลือกรุ่น เเล้วก็โหลดได้เลยครับ รับรองว่าฟรีทุกเกมส์ครับ
bayjita
Grand Member
Grand Member
Year's Star

จังหวัด: สระแก้ว
วันที่โพสท์ : 11 Feb 2010 19:55  

โห กระทู้เมื่อ 5 ปีที่แล้ว

มาแถมให้อีก 2 อัน

www.getjar.com

www.mobango.com

แต่ส่วนมากมันจะไม่ค่อย work อ่ะสำหรับพวก touch screen ต้องลองเลือกดูเอารึไม่ก็ต้องมาแก้เอาให้พอดีกับหน้าจอเรา แต่ถ้าเป็นรุ่นไม่ทัช สบายครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: