Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามเกี่ยวกับลงเพลง Mp3 ครับ รุ่น W1101

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 7586
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: อุบลราชธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถามเกี่ยวกับลงเพลง Mp3 ครับ รุ่น W1101
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2010 20:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมพึ่งซื้อเครื่องมาวันนี้ จะเชื่อมต่อมือถือกับคอมพิวเตอร์อย่างไงอ่ะครับ หรือต้องมีไดร์เวอร์ของมันก่อนครับ

พอเสียบสาย usb มันก็ถามว่ารีบูทเครื่องมั้ย ผมก็ตอบตกลง แล้วมันก็มีไดร์ฟ อีกไดร์ฟนึง

ขึ้นใน my computer แต่กดเข้ามันก็เข้าไม่ได้

ก็เลยลองเปิดเครื่องแล้วเสียบดูใหม่ ก็ยังไม่ได้อีก บลูธูธก็ไม่มี เลยไม่รู้ว่าจะใส่เพลง Mp3

ไปในเครื่องอย่างไรดี

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีครับ

T T ปวดหัวมาก Crying or Very sad
kongsra
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ถามเกี่ยวกับลงเพลง Mp3 ครับ รุ่น W1101
วันที่โพสท์ : 19 Feb 2010 08:49  

setokung ผู้เขียน:
คือผมพึ่งซื้อเครื่องมาวันนี้ จะเชื่อมต่อมือถือกับคอมพิวเตอร์อย่างไงอ่ะครับ หรือต้องมีไดร์เวอร์ของมันก่อนครับ

พอเสียบสาย usb มันก็ถามว่ารีบูทเครื่องมั้ย ผมก็ตอบตกลง แล้วมันก็มีไดร์ฟ อีกไดร์ฟนึง

ขึ้นใน my computer แต่กดเข้ามันก็เข้าไม่ได้

ก็เลยลองเปิดเครื่องแล้วเสียบดูใหม่ ก็ยังไม่ได้อีก บลูธูธก็ไม่มี เลยไม่รู้ว่าจะใส่เพลง Mp3

ไปในเครื่องอย่างไรดี

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีครับ

T T ปวดหัวมาก Crying or Very sad

ลองเสียบ สาย USB ตอนปิดเครื่องซิครับ ผมว่าน่าจะได้นะครับ Very Happy
setokung
Year's Star

จังหวัด: อุบลราชธานี
หัวข้อ : Re: ถามเกี่ยวกับลงเพลง Mp3 ครับ รุ่น W1101
วันที่โพสท์ : 19 Feb 2010 10:14  

ลองปิดเครื่องเสียบ แล้วเสียบ USB แล้วครับ

หน้าจอมือถือมันก็ขึ้นคำว่า USB

แต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย หรือว่าต้องลงไดร์เวอร์ขอมันรึเปล่าครับ

ถ้าต้องลงรบกวนขอลิ้ง ดาวน์โหลดด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: