Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
จะซื้อ Hero ไปเลย หรือจะรอ Legend ดีครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 4939
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : จะซื้อ Hero ไปเลย หรือจะรอ Legend ดีครับ
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2010 19:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือตอนนี้ผมกำลัง อยากซือ้มอืถือใหม่มากๆ

แล้ว คือ ผมอยากได้ดดยเร็วที่สุด ปัญหาคือ ผมจะตัดใจซื้อ Hero ไปเลย หรือจะรอ Legend ดีครับ

เพราะว่า Hero ตอนนี้ 18xxx ใช่มั้ยครับ แล้ว ถ้าผมซื้อ legand มันก้ คงเข้ามา แทน hero ในช่วงราคานี้ ส่วน hero ก็จะ ราคาลดลงมา

ผมเลย คิดหนักว่า จะรอซัก 1-2 เดือน หรือว่า ซือ้ hero ไปเลย ดีอะคับ
andy159
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: จะซื้อ Hero ไปเลย หรือจะรอ Legend ดีครับ
วันที่โพสท์ : 23 Feb 2010 12:52  

ไม่มีใครตอบเยย T^T
KITJ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: จะซื้อ Hero ไปเลย หรือจะรอ Legend ดีครับ
วันที่โพสท์ : 23 Feb 2010 18:12  

ผมรอดู i-mobile อยู่

เพราะถ้ามันเวิคจะประหยัดไปได้เยอะเลย

ยังไงยังไงมันก็ android ตัวเดียวกัน
mtoto
Year's Star

จังหวัด: ยะลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 23 Feb 2010 18:32  

ผมรอ legend นะ. รอดูราคา..ไม่รีบ
สงครามนี้อีกยาวไกล
andy159
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 23 Feb 2010 19:19  

ที่ ผมชอบ ฮีโร่ เพราะว่า มี Sense UI ครับ

เป็นจุดเด่นมากๆๆ ที่ทำให้ ดูน่าใช้ขึ้นสุดๆ และถ้าพูดถึงแอนีด้ ตัว ผมเอง จะมองแต่ HTC อะ

รอดู ราคาละกันนะค้าบ แล้ว มันจะ ออก เดือน เมษา มั้ยอ่า พฤษภา ช้าไปน้า T^T
BlueWolf
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 24 Feb 2010 14:17  

เคยใช้ I-Mobile เครื่องมีปัญหา บริการไม่ได้เรื่อง ดีอย่างเดียวราคาถูก
ที่เคยใช้แล้วคิดว่าดี มีเพียง HTC SE Moto
BlueWolf
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 24 Feb 2010 14:38  

BlueWolf ผู้เขียน:
เคยใช้ I-Mobile เครื่องมีปัญหา บริการไม่ได้เรื่อง ดีอย่างเดียวราคาถูก
ที่เคยใช้แล้วคิดว่าดี มีเพียง HTC SE Moto

อีกเรื่องนึงนะครับถ้าคิดว่าชอบSpect ก็ซื้อเลย ไม่ต้องรอหรอกครับ ถ้าคุณรอ lengend อีก 3 เดือนหลังจากLegendออก ก็มีตัวใหม่อยู่ดี เทคโนโลยีไม่สิ้นสุดหรอก ซื้อก่อนใช้ก่อน
Un..Un
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2010 15:38  

ผมว่า Hero มือสองก็น่าเล่นนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: