Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
HTC HERO มันใช้ 3G / สนทนาผ่านกล้อง มันใช้ได้มั้ยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 4856
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ : HTC HERO มันใช้ 3G / สนทนาผ่านกล้อง มันใช้ได้มั้ยครับ
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2010 14:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตามหัวข้อครับ
สนทนาผ่านกล้อง น้ะครับผมไม่รู้ว่าใช้ได้มั้ยยย
เพราะผมเห็นว่า ไม่มีกล้องหน้า
กลัวว่าจะใช้ไม่ได้ครับบ

ช่วยตอบทีน้ะครับ
อยากรู้
Un..Un
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: HTC HERO มันใช้ 3G / สนทนาผ่านกล้อง มันใช้ได้มั้ยครับ
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2010 22:16  

Anonymous ผู้เขียน:
ตามหัวข้อครับ
สนทนาผ่านกล้อง น้ะครับผมไม่รู้ว่าใช้ได้มั้ยยย
เพราะผมเห็นว่า ไม่มีกล้องหน้า
กลัวว่าจะใช้ไม่ได้ครับบ

ช่วยตอบทีน้ะครับ
อยากรู้

ไม่ได้ครับ ก็มันไม่มีกล้องหน้านิครับ
pat.zz
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: HTC HERO มันใช้ 3G / สนทนาผ่านกล้อง มันใช้ได้มั้ยครับ
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2010 23:05  

แปลกมากมายยยย

จริง ๆ มันน่าจะสามารถทำให้เห็นกล้องฝั่งตรงข้ามได้
แต่ฝั่งตรงข้ามจะเห็นภาพผ่านกล้องหลังเรา ( ฉะนั้นจะไม่เห็นหน้า แต่ก็ยังดี )

เซงเลย ๆ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 Mar 2010 07:37  

ก็สรุปว่าใช้ไม่ได้เหรอครับ

ทำไมappleไม่มีกล้องหน้ายังใช้ได้เลยอ่าครับ
tuh3008
Year's Star

จังหวัด: สมุทรสาคร
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2010 23:48  

มีทางแก้ครับ ก็เอากล้องส่องกระจกดิ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: