Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยผมเลือกมือถือใน List ให้ทีฮะ ว่าจะซื้อรุ่นไหนดี :']

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2141
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยผมเลือกมือถือใน List ให้ทีฮะ ว่าจะซื้อรุ่นไหนดี :']
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2010 19:48  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมกำลังอยากได้มือถือใหม่

ตอนแรกเร่ง ๆ พวก แอนดรอย อย่าง Legend กับ Desire ไว้

แต่พอเห็นราคา Nexus one = = " ช๊อค ไปเลย

เลยคิดว่าจะมาเล่นพวก ซิมเบี้ยน ธรรมดาดีกว่า

คือที่ผมเลือกๆ ไว้นะ

1. Nokia N97

2. SE vivaz

3. SS i8910 HD

4. LG Chocolate BL40

ผมเน้น ถ่ายรูป เป็นหลักอะคับ

นอกนั้น ก็เฉยๆ ฟังเพลงบ้าง เล่นเกมบ้าง ฯลฯ

หรือถ้ามีใครสนใจแนะนำรุ่นอื่นก็ได้นะคับ

งบไม่เกี่ยงฮะ ขอบคุณคับ Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: