Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากได้ X6 มากกกกก

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3014
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากได้ X6 มากกกกก
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2010 23:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากได้ x6 มากกกกๆๆ เกิดกิเลศขึ้นมาทันทีเลยค่ะ เพราะหาเรื่องไปสัมผัสเจ้า nokia x6 ของเพื่อนมา แล้วอยากได้มาก ดีไซน์สวยลงตัวทุกอย่าง มีสิทธิ์ที่จะขายเครื่องเก่าไปเทิร์นเลยค่ะ เราลองโหลดพวกแอปฯ และเกมต่างๆ ของ ais app store มาใช้ เพื่อทดสอบเครื่อง ก็คล่องดีค่ะ ไม่แฮงก์ด้วย ใครลองใช้แล้วดีไม่ดียังไง มาคุยกันนะคะ Smile
kar
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: อยากได้ X6 มากกกกก
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2010 12:57  

ผมไปอ่านเจอมาว่าเวลาพิมพ์แนวนอนด้วย QWERTY Keyboard แล้วมันกดยาก โดนอักษรตัวอื่นบ่อย และเวลาเข้าเมนูลึกๆ การต้องแตะย้ำ 2 ทีด้วยนิ้ว ตามนี่เลยคับ
http://www.cookiecoffee.com/archives/4918
ไม่รู้ว่าคุณ almostlover เป็นเหมือนกันป่าว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: อยากได้ X6 มากกกกก
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2010 10:09  

ู^
^
^
เว็บข้างบนของ cookiecompany มันหลอกหลวงเยอะนะครับ ระวัง
ถ้าใครเคยอยู่ pantip ห้อง mbk น่าจะรุ้ดีนะครับ เรื่องนี้ ดังสุด ๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: