Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เกี่ยวกับ Wave คับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2091
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เกี่ยวกับ Wave คับ
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2010 13:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า มีใครพอคาดเดาราคา Wave ได้มั่งคับ ของSamsung อะ

คือผม เล็ง ไว้ หลายคัวเลยนะ HTC Legend HTC Hero SS Wave แล้วก้อื่นๆ

ผมเลยอยากรู้ว่า ราคา เปิดตัว Wave ประมานเท่ไารห่ เพราะ ว่า จะได้ตัดสินใจแต่เนินๆ

Legend ก็ยังไม่ออก Hero ก็ มีแวว ราคาร่วง

ผมไปดู การเล่นเกมของ bada ก็โอเค อะคับ ถึง มันจะมาใหม่ แอพไม่เยอะ แต่ ซื้อมา ปี 2 ปี

ก็เยอะแล้วหละ ผมเลย เล็งๆ ไว้

อยากรู้มากว่า ราคาเท่าไหร่คับ ประมาน อ่า มีใครพอ ทราบมั้ยคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: