Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เรื่องการๆ เปลี่ยน แพ๊คเกต ครับๆๆ ช่วยด้วยย!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3387
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เรื่องการๆ เปลี่ยน แพ๊คเกต ครับๆๆ ช่วยด้วยย!!
วันที่โพสท์ : 30 Mar 2010 19:05  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้ๆๆ ใช้ ของดีเทค อ่า ครับๆๆ

ผมสามารถๆ เปลี่ยนไปใช้ของง AIS ได้หรือป่าวว ครับบ

ช่วยๆ ตอบทีนะครับๆๆ

มือใหม่ๆ จร้า

ขอบคุณครับบบ. Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Confused Confused Confused
tatanar
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ระยอง
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เรื่องการๆ เปลี่ยน แพ๊คเกต ครับๆๆ ช่วยด้วยย!!
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2010 10:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

เปลี่ยนได้ครับ
แต่ต้องAddเพื่อนใหม่
แล้วถ้าใช้แบบรายเดือนต้องไปยกเลิกด้วย
แบบรายเดือนจะโดนปรับอะไรหรือเปล่าอันนี้ไม่ทราบเหมือนกัน
ต้องทำเรื่องแจ้งปิดด้วยครับ
ไม่อย่างนั้น AIS ที่คุณจะไปสมัคเขาจะเปิดให้ไม่ได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: