Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 BB Bold 9700

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 4315
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : BB Bold 9700
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2010 11:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

บีบี 9700 ดีที่สุดตอนนี้เเล้วใช่ป่ะค่ะ เเล้วราคาสีดำ และสีขาวเท่าไร ขอราคาทั้งเครื่อง0เเละเครื่องตู้เลยนะค่ะ

ใช้เครือข่ายไหน เนตเร็วและไม่แพงมาก

เล่นbbm msn facebook ถ้าโหลดโปรแกรมมา(เหนโปรแกรมในเวปFB,AIS,
D-tac,true)ต้องเสียค่าgprs เพิ่มใช่ไหม

โลโก้ AT&T T-mobile
ต่างกันยังไง อันไหนดีกว่าหรือไม่มีโลโก้ดีที่สุด แล้วราคาต่างกันรึป่าวเเล้วต่างกันเท่าไร

BB 9700 มี wifi 3g ใช่ไหม แล้วถ้ามีสัญญาณไวเลสสามารถค้นหาสัญญาณและดึงมาเล่นเนตฟรีๆได้รึป่าว

ซื้อbb9700ที่ไหนราคาต่ำ เครื่องดีไม่มีปัญหา และบริการหลังการขายดีบ้าง ค่ะ

แอพพลิเคชั่นโหลดฟรีได้ที่เวปไหน

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: