Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 แจกไดรเวอร์ Modem เอาไว้ ต่อเน็ตกับ i-mobile ทุกรุ่น ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 35746
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แจกไดรเวอร์ Modem เอาไว้ ต่อเน็ตกับ i-mobile ทุกรุ่น ครับ
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2009 21:52  
ตอบโดยอ้างถึง  

Laughing มีตัวตั้งค่า Connection ให้ด้วยและก็ ขั้นตอนการทำครับ Laughing ตามลิ้งนี้ครับ

http://www.i-mobilephone.com/service/Form/Download/SERVICE/40/Driver%20%20Modem%20for%20i-mobile%20All%20Model.rar
pongxok
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: แจกไดรเวอร์ Modem เอาไว้ ต่อเน็ตกับ i-mobile ทุกรุ่น ครับ
วันที่โพสท์ : 12 Nov 2009 13:43  

ขอบคุณครับ ทำได้รึเปล่าไม่รู้ ขอขอบคุณก่อน
kimmono
Year's Star

จังหวัด: Amnatcharoen
หัวข้อ : Re: แจกไดรเวอร์ Modem เอาไว้ ต่อเน็ตกับ i-mobile ทุกรุ่น ครับ
วันที่โพสท์ : 28 Nov 2009 19:36  

มีของวิสต้าป่าวค๊าบบ

อยากได้ๆ

Exclamation Exclamation Exclamation
srichalee
Year's Star

วันที่โพสท์ : 06 Dec 2009 18:32  

ผมมีครับ 6458@windowslive.com
mr.zatan
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 07 Dec 2009 18:58  

อยากได้ครับ ..ส่งให้หน่อยครับ

mr.zatan@msn.com
Dark_Soul
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
วันที่โพสท์ : 14 Apr 2010 16:39  

ไดรเวอร์ ต่อเน็ตและตัวเซ็ตการเชื่อมต่อ พร้อมคู่มือครับ มีทั้ง XP และ Vista ได้มาใหม่
สามารถใช้กับ i-mobile ทุกรุ่น,G-net,wellcom (สังเกตเวลาต่อสาย Usb กะคอมแล้วมีให้เลือก Comport ใช้ได้ทุกรุ่นเลยนะ )

http://www.ziddu.com/download/9442712/Drveri-mobileGPRSMODEMAllXP_VISTA.rar.html
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: