Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ติดตั้ง โปรแกรม .jad .alx .cod ไม่ได้ครับ ช่วยที

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 1 / เข้าชม: 5942
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ติดตั้ง โปรแกรม .jad .alx .cod ไม่ได้ครับ ช่วยที
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2010 20:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยทีครับ
ผม โหลด โปรแกรม จากบอร์ด แล้วนำมาติดตั้ง แต่มันกลับขึ้นว่า การดาวน์โหลดล้มเหลว
และขึ้น ไม่พบข้อมูล ทั้งๆที่ กดติดตั้งที่ตัวมันเอง
หรือว่า โหลดมาผิดวิธีครับ
ทั้ง นามสกุล .jad .alx และ .cod อยากรู้วิธีแก้มากครับ

ผู้รู้ช่วยตอบที

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
treeraza
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ติดตั้ง โปรแกรม .jad .alx .cod ไม่ได้ครับ ช่วยที
วันที่โพสท์ : 14 Apr 2010 18:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมก็อยากรู้คับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: