Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ขอ ถามเกี่ยว กับ i7500 galaxy และ pattern lock

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2567
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอ ถามเกี่ยว กับ i7500 galaxy และ pattern lock
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2010 21:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ ผม ไปตั้งล็อค Andriod pattern แล้ว พอดี จำไม่ได้ ปรากฏ ว่า มัน ขึ้น ว่า Forget pattern ผมเลย กด ไป พอ ไปนั่ง นึกดู ดีดี ปรากฏ ว่า จำ Pattern ที่ ใส่ลง ไปได้ แต่ มัน ไม่ยอม ให้ ผมไปหน้า ใส่ Pattern อ่า คับ

พอจะมีวิธี กลับ ไป หน้า Pattern ป่าว คับ

ใช้ Samsung I7500 galaxy อ่าคับ

ช่วยหน่อยนะคับ

พอดี อยากได้ ข้อมูล ข้างในมากๆเลยอ่าคับ มันมีรูป ที่ไปต่างประเทศ ซึ่งผม ยังไม่ได้ลงคอมอยู่อ่าคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: