Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
แวะมาบอกเพื่อนๆผู้ได้สิทธิรับ Dock ของ Milestone ค่ะ ( 10 ท่าน )

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3247
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แวะมาบอกเพื่อนๆผู้ได้สิทธิรับ Dock ของ Milestone ค่ะ ( 10 ท่าน )
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2010 13:52  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถึงเพื่อนๆผู้ได้รับสิทธิซื้อเครื่อง Milestone ราคาพิเศษที่ร่วมสนุกกับเว็บไซต์ Siamphone ค่ะ

ตอนแรกเรายังไม่ได้รับการติดต่อจากทรูหลังจากติดต่อทรูไป นานมาก

(แต่ในที่สุดก็ได้รับโทรศัพท์จากทรูมูฟหลังจากไปเอามาเเล้ว แอบติดต่อมาช้านะจ๊ะ แต่ก็ยังดีกว่าไม่มา)

เลยตัดสินใจลองไปที่ ฟอร์จูนเลยค่ะ

เมื่อวันพุธที่ผ่านมาค่ะ

เลยแวะมาบอกเพื่อนๆ ว่าให้ไปรับได้เลยนะคะ

เราไปรับคนแรกๆของผู้ได้รับสิทธิค่ะ พนักงานแอบมึนๆ ไม่ค่อยรู้ว่าได้หรือไม่ได้ ดูรายชื่อนานมาก แถมหาไม่เจอด้วยค่ะ แต่ในที่สุดก็ได้ค่ะ
อ้อ ต้องได้เสื้อด้วยนะคะ สำหรับคนที่จ่ายเงินสดงวดเดียว ไม่ได้อย่าลืมทวงนะคะ เราเกือบไม่ได้ ตอนแรกถามไปว่า "ไม่ได้เสื้อด้วยหรือคะ" พนักงานบอกว่าไม่ได้ ซักพักมีพนักงานที่พอจะรู้หน่อยเข้ามาบอกว่าได้สิ

เราว่าปัญหาของทรู มูฟที่เห็นได้ชัดคือ "ขาดการประสานงานที่ดี" ค่ะ

เพราะเหมือนทุกๆคน รู้มาไม่เหมือนกันซักคน

แต่การบริการของพนักงานฟอร์จูนก็ถือว่าดีนะ คะ
(มีพนักงานชายคนนึงบริการดี ใส่ใจ น่าชื่นชมค่ะ)

เข้า เรื่องๆๆ สำหรับเพื่อนๆที่จะไปรับ Multimedia Station นะคะ

ไปรับ Dock + เสื้อ ได้ที่ ทรูชอร์ป สาขาฟอร์จูน ชั้น 3 ค่ะ
(ลง MRT สถานีพระราม 9 นะคะ ลงปุ๊บ เจอห้างปั๊บค่ะ)

***สิ่งที่ต้องเอาไป เพื่อยืนยันสิทธิ***

- บัตรประชาชน
- ใบเสร็จตอนที่ซื้อเครื่อง ใบเล็กๆ ที่เคยยอดไว้น่ะค่ะ 18,083 บาท

มีสองอย่างนี้ไปรับได้เลยค่ะ

เมื่อ เข้าไปทรูชอร์ป เคาร์เตอร์ที่จะไปเอานั้น เมื่อหันหน้าร้านจะเป็นเคาร์เตอร์ที่อยู่ด้านซ้ายมือนะคะ เข้าไปบอกเค้าได้เลยค่ะว่ามาเอา Dock

แวะมาบอกแค่นั้นจ้า...

หวัง ว่าเพื่อนๆจะถูกใจกับ Dock นะคะ

ปล. จริงๆเราว่าทางทรูน่าจะมาโพสรายละเอียดการรับนะคะ แต่ไม่เห็นมาบอกเลย ปล่อยให้ USER บอกกันเอง -*- ปรับปรุงนิดนึงนะคะ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้หากจะพัฒนา Very Happy Very Happy Very Happy
Paulization
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: แวะมาบอกเพื่อนๆผู้ได้สิทธิรับ Dock ของ Milestone ค่ะ ( 10 ท่าน )
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2010 21:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอบคุณครับ ^ ^ ยะังไมมีเวลาแวะไปเอาเลย = =
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: