Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Driver Modem ของ ไอ-โมบาย สำหรับ Window Vista ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 9205
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Driver Modem ของ ไอ-โมบาย สำหรับ Window Vista ครับ
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2009 18:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไปโหลดมาใช้กันได้เลย
http://www.ziddu.com/download/3673573/DriverModemWindowVista.zip.html
อันนี้ใช้สำหรับ ให้วินโดว มัน Detect นะครับ สำหรับคนที่ต้องการ Driver Modem สำหรับ Window XP ก็บอกมานะครับ ที่ผมไม่โพสต์มาให้เลยเพราเห็นว่ามีกระทู้ที่แจกอยู่แล้ว แต่ถ้าใครอยากได้แบบที่ ติดตั้งอัตโนมัติแค่คลิ๊กเดียวก็ขอมาละกันครับ
aum.a4
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Driver Modem ของ ไอ-โมบาย สำหรับ Window Vista ครับ
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2010 17:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

รบกวนส่ง file ให้ทาง e-mail ด้วยนะค่ะ คือ....ว่า ดาวน์โหลด ไม่ได้เลยค่ะ aum.a4@hotmail.com Laughing Laughing Laughing [/code]
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: