Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
กูรู Spica ตอบทีคับเรื่อง Net

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2329
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : กูรู Spica ตอบทีคับเรื่อง Net
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2010 22:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมไม่ทราบว่าเครื่องมันเป็นอะไรและเกิดจากปัฐหาใด งง

ผมซื้อมาตั้งแต่ ประมาณ 2เดือนละมั๊ง

ตอนนี้ตื่นมาอยู๋ดีๆ เครื่องเปิด net ไม่ได้ครับ ใช้ Apndroid คับ

และอยู่ดีๆเครื่องก็ให้ใส่เมล์ Gmail ใหม่ครับ ทั้งที่ผมทำตั่งแต่วันที่ซื้อมาวันแรกแล้ว

คือตอนนี้เข้า market ไม่ได้ เล่น net ไม่ได้ เปิด Apndroid แล้วสัญลักษณ์ไม่ขึ้น

เข้าmarket แล้วมันให้ใส่ เมล์ ผมก็เลยงงว่าอยู๋ดีๆ มันเป็นได้ไงคับ

ท่านกูรู ผู้นาญงาน ช่วยผมทีครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: