Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
SP Community - » Android Community [Thailand] - แอนดรอยด

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2386
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : SP Community - » Android Community [Thailand] - แอนดรอยด
วันที่โพสท์ : 08 May 2010 20:17  
ตอบโดยอ้างถึง  

"ใคร อยากได้ Apple iPhone ฟรีเชิญทางนี้ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ รับประกัน"

โอกาส แบบนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ ขอบอก ผมได้รับมาแล้วเป็น ipod ใช้ดีมาก
วิธีสมัคร

1. http://www.*** BANNED ***?ref=92274901 ไม่มีไวรัส 100%

2. กดตรง Sing up now ที่มีรูป IPhone อะครับ

3.กรอกรายระเอียด ให้ครบ โดย ชื่อ-ที่อยู่

จะต้องเป็นข้อมูลจริง (ภาษาอังกฤษ) ที่ทาง website จะจัดส่งของรางวัลให้คุณได้ถูกต้อง

ขั้นตอนการสมัคร

First Name: กรอกชื่อ

Last Name: กรอกนามสกุล

Email : ให้ใส่อีเมลจริง

Password : ให้ใส่พาสเวิร์ดที่ต้องการ

Address 1 : ใส่ที่อยู่ปัจจุบัน

Address 2 :ไม่ต้องใส่ก้อได้ -

Town/city : ให้ใส่ชื่อเขตหรืออำเภอ

Country/state: ใส่ชื่อจังหวัด

เลือกประเทศ

Post Code: รหัสไปรษณีย์

เลือกของรางวัลที่อยากได้

Referral ID : 92274901

กด ปุ่ม Register

5.***เช็ค mail ที่ตอบกลับมา แล้วเข้าตามลิ้งค์ที่เค้าให้มา

ขั้นตอนนี้สำคัญนะครับไม่งั้นจะ ถือว่าไม่มีการยืนยัน แล้วถือว่าการสมัครไม่สมบูรณ์ครับ

6. login มันจะล็อกอินให้เอง
จะปรากฏหน้า สถานะของเรา และ ลิ้งค์ที่จะใช้ชักชวนเพื่อนๆ

มาสมัครต่อจากเรา ให้ copy ลิ้งมาแล้วส่งต่อ

7.แนะนำเพื่อนๆให้มาสมัครตามจำนวนของ คะแนนที่เครื่องแต่ละรุ่นต้องการ

(จำนวนคนที่เราต้องแนะนำดูจากใต้ ภาพ เช่น iPhone 3gs 43 Referrals คือต้องแนะนำ 43 คน)

ด้วยความปรา ถนาดีจาก

ผู้ที่ไม่เคยดักไม่เคยทำผิดกฎดูประวัติได้และมีเหตุผลโต แล้ว+สติครบถ้วนหลัง จากที่ได้สร้างกระทู้นี้ขึ้นมา

เชื่อถือได้ 100% ครับ

(เห็นเพื่อนผมเขาได้กานอะครับผมก็ได้มาด้วย)

ไม่มี การโกง100% เชื่อถือได้

ค่อยๆๆทำไปครับใจเย็นๆถ้าเราได้มาแล้วคุ้ม ครับ ของฟรีจิงๆนะ
( คอม 1 เครื่องต่อการสมัคร 1 ครั้งน่ะครับห้ามโกงโดยการสมัครซ้ำไม่งั้นจะถือว่าโมฆะครับ เพราะว่าทางเว็บจะตรวจiP address ได้ครับ )

ข้อแนะนำ
ไปโพสไว้ตาม บอร์ด
ของเว็บที่มีคนเข้าเยอะๆครับ
แล้วมันจะได้ง่ายมากๆๆ ลองทำดูไม่เสียหายอะไร และถ้าทำไปเรื่อยๆแล้วได้หละ จะเกิดอะไรขึ้น

เชื่อเหอะได้จริงๆช่วยๆหน่อย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: