Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย Iphone Classic 2G 8gb ครับ สภาพ วิ๊งๆ แทบไร้ริ้วรอย --- by Pe

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1481
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขาย Iphone Classic 2G 8gb ครับ สภาพ วิ๊งๆ แทบไร้ริ้วรอย --- by Pe
วันที่โพสท์ : 10 May 2010 20:17  
ตอบโดยอ้างถึง  

[COLOR="Blue"][SIZE="5"]ขาย Iphone Classic 2G 8gb ครับ สภาพ วิ๊งๆ แทบไร้ริ้วรอย --- by Peachy23[/SIZE][/COLOR]

จริงๆ ไม่อยากขายหรอกครับ แต่อยากได้ PSP มาเล่นแทน (คนละเรื่องเลย 555+)
ตัวเครื่อง 90% ครับ (อีก 10%ที่หายไป เพราะมีรอยกระแทก เล็กน้อย)
แต่ถ่ายรอยมาไม่ติดอะครับ คือมันเล็กจริงๆ

ขอขายราคา 2 แบบ นะครับ
[COLOR="DarkRed"]แบบที่ 1. ตัวเครื่องพร้อมอุปกรณ์ที่มากับกล่อง 11,500 บาท ครับ[/COLOR]
[COLOR="Purple"]แบบที่ 2. ตัวเครื่องพร้อมอุปกรณ์ที่มากับกล่อง + อุปกรณ์ทั้งหมด 12000 บาท ครับ (แนะนำ)[/COLOR]
(ถ้าราคาแรงไป ก็ต่อกันมาเน้อ)

[COLOR="Blue"][SIZE="4"]ผู้ขายไม่เคยโกง สามารถดู Feedback ได้ตามนี้ครับ[/SIZE][/COLOR]
http://pramool.com/cgi-bin/auction.cgi?&&f1&Peachy23
http://forums.overclockzone.com/forums/search.php?searchid=14790889

แบบที่ 1
1. ตัวเครื่อง
2. กล่องแท้
3. คู่มือแท้
4. ที่ชาร์จแท้
5. หูฟังแท้
6. หูฟังปลอม (แถมๆ)
7. เคสพลาสติกใส (แนะนำให้ใส่ กันรอยได้ดี)
8. สาย USB
9. Dock
(ว่ากันตามตรง คือครบตามกล่อง แค่เพิ่มเคสพลาสติก / หูฟังปลอมมาครับ
รูป

อุปกรณ์เพิ่มเติม (แยกขายเหมือนกันนะ)
1. ที่ชาร์จแบบพกพา (ใช้งานเยี่ยมเลย) - 500 บาท
2. สายชาร์จในรถ (ต่อบุหรี่) - 300 บาท
3. iSkin revo สีแดง - 200 บาท
4. สาย USB ปลอม และ ที่ชาร์จแบบเสียบปลั๊ก (ชาร์จไวกว่าเยอะ) - 300 บาท
5. เคสอย่างดี (ซื้อมา 500++) ตัวนี้มีกระจกกันรอยหน้าจอ และตัวเนื้องานเยี่ยมครับ กันรอยได้ เกือบ 100% - 250 บาท
(แต่ขาดหน่อยนะ ^^)

สามารถรับของได้โดย
1. ส่งของ (ไม่ต้องห่วง แพ็คอย่างดีครับ)
2. นัดเจอแล้วแต่ตกลง (ผมอยู่บางใหญ่ ครับ)

สนใจติดต่อ
MSN : peachy23@windowslive.com
โทร : 083 4 3 4 3 819 (พีชชี่)

ขอบคุณครับ

[COLOR="Blue"]Peachy23[/COLOR]
Peachy23
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ขาย Iphone Classic 2G 8gb ครับ สภาพ วิ๊งๆ แทบไร้ริ้วรอย --- by Pe
วันที่โพสท์ : 10 May 2010 21:46  

dun dun
Peachy23
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ขาย Iphone Classic 2G 8gb ครับ สภาพ วิ๊งๆ แทบไร้ริ้วรอย --- by Pe
วันที่โพสท์ : 11 May 2010 08:10  

ดันๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: