Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ถามหน่อยคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2608
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถามหน่อยคับ
วันที่โพสท์ : 23 May 2010 19:23  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถามหน่อยคับ ตอนนี้โหลดDroid sans มาจากMarket แล้ว setupแล้ว พอเข้าไปเปิดใช้งาน มานขึ้นว่า this input method may be able to collect all the text you type , including personal data like passwords and credit card number it comes from the application droidsans thai keyboard use this input method คือ ผมเอาไปอัพเปง 2.1 มาแล้วอ่ะคับ แล้วมานใช้Keyboard Thai ไม่ได้เลย ผมเดาจากข้อความที่มานขึ้นมา น่าจะประมาณว่า ต้องใช้เครดิตการ์ดด้วยหรอ มานไม่ได้ฟรีหรอ ใครเจอปัญหาแบบผมบ้างครับ ใครทราบวิธีแก้บ้างครับรบกวนช่วยบอกหน่อย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: