Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 <<อยากรู้เรื่อง PDA ค่ะ>>

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4504
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : <<????????????? PDA ???>>
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2004 20:09  
ตอบโดยอ้างถึง  

PDA นี่คืออารัยหรอคะ เอาคล่าวๆก็ได้ แล้วมันทำอะไรได้บ้าง ดีกว่ามือถือตรงไหน แล้วถ้ามีงบ 2 หมื่น จะซื้ออะไรได้บ้างคะ ^ ^ แล้วถ้าซื้อได้นี่ จะกระจอกรึป่าว เฮ้ออ... แต่ส่วนตัวเองอ่ะค่ะ
อยากได้แค่
ถ่ายรูปได้ ฟังเพลงได้ ขนาดกำลังเหมาะ(เป็นนักเรียน) มีอะไรเล่นนาน ไม่มีเบื่อ
แล้วถ้าเป็นสมาร์ทโฟน ก็ได้นะคะ ควรดูรุ่นไหนดี ที่ใช้ได้นาน ไม่เชยค่ะ
ถามมากไป ไม่ว่ากันนะคะ ^ ^ ขอบคุงค่ะ
jjjj
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2004 00:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

แนะนำ www.mrpalm.com แล้วจะเข้าใจ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: